Hạng B2
18/12/14
228
157
43
37
Em thấy nói là khu góc Trường Lưu- Liên Phường o DTL sẽ mở bán trong thứ 4 tới nạy Theo như sale nói thì khu này đã có sổ và có thể xây dựng tự do, ko cần theo mâu. Tuy nhiên có nơi nói là khu này CDT ép xây hết theo mẫu do CDT thậu Vậy sale nói có đáng tin không các bác? Bác nào nắm rõ cho em chút thông tin với.
Khu này giá sao bác

Tập Lái
22/8/19
35
600
83
40
TPHCM
hi, nhìn chung từ dự án này đến Long Phước đều phải cùng chung cảnh ngộ rồi A

qua tuần chốt lại thông tin đầy đủ
em inbox mấy ANh nhé

Khi mình nói vậy, là nói thực tại, chứ không phải chê.
Mình hay nói điểm xấu, vì điểm xấu mới đáng quan tâm, điểm tốt sales nói đầy rồi, không cần lặp lại.
Giá ổn thì dự án cạnh bãi rác cũng trở nên hấp dẫn, mà giá không ổn thì ngay Đồng Khởi cũng trở nên không hấp dẫn, anh ạ!
Nên a cứ thoải mái, mình không dị ứng gì với các dự án cả! :D
:) đồng ý với anh Ali ét ét, giá tốt thì mấy lô đất chăn bò cũng hấp dẫn nha anh.

• Like
Reactions: Moc and Mexi
Hạng D
14/11/10
3.022
4.455
113
HCM
những căn này có mặt tiếp xúc với căn hộ nên giá cao hơn vì tương lại có thể kinh doanh. Còn những căn mặt trong nhà đối nhà thì giá 8x20 tầm 10.3-10.5 tỷ thôi bác. Cần cập nhật rổ hàng chi tiết thì nhắn em nhé. Thanks bác
5x20 giờ giá sao bác ?

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B1
26/4/17
99
106
33
44
Simcity anh em biết giá sao k?
SimCity giá GD1 rẻ nhất gần 6 tỉ, CĐT sắp bán 2 dãy GD2. Bác nào quan tâm thì tìm hiểu kĩ hơn. Tổng 2 GĐ của SimCity là hơn 15ha, tạo thành 1 khu vực cụm cư dân vừa phải, nhiều hồ điều tiết nội khu. Lâu dài sau này sẽ kết nối qua ĐTL.

Tập Lái
30/5/18
8
75
16
Quận 9 còn đợi động lực tăng giá gì trong năm 2022 không mấy anh?