Hạng B1
23/7/13
50
1
0
Hiện tại Bác Hải chuẩn bị nhập về RIO 2014 số lượng có hạn . Đặc biệt là màu đỏ . Vì 2013 hiện tại chỉ có màu trắng . Anh em OS nào mà có quan tâm đến em nó thi call mình nha : 090 86 82 246

Hạng B1
23/7/13
50
1
0
giống nhau cơ bản về body của em nó . Chỉ có khác cái smartkey với có thêm vài chức năng trên tap lô thôi . Em đag chờ Bác Hải cập nhật giá của em nó cho tụi em làm ăn đây

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Goodjob nói:
giống nhau cơ bản về body của em nó . Chỉ có khác cái smartkey với có thêm vài chức năng trên tap lô thôi . Em đag chờ Bác Hải cập nhật giá của em nó cho tụi em làm ăn đây
Khác chút xíu, hổng chừng anh Hải kiếm cớ lên giá nữa à, giá cao quá thôi em kiếm mua xe củ cho rồi, đỡ tốn hơn 140 chai.

Hạng B2
1/5/10
330
429
78
41
Em cũng đang ghiền chiếc này, đợi xem giá 2014 xem sao

Hạng B1
23/7/13
50
1
0
Em mới cập nhật giá con này cao hơn 5 cũ , tặng DVD , film . Lô mới đang trên đường về . Dự kiến là giữa tháng này có xe . Bác OS nào quan tâm call em . Sẽ có hữu nghị cho các bác ;)

Hạng B1
19/7/13
90
3
8
Haizzz tại sao lúc mềnh mua chả có ai lói thế nhỉ :(. Quan trọng Rio động cơ lên 1.5 or 1.6 là ok, chứ 1.4 hơi yếu. Vs bác Hải nên lắp sẵn camera lùi cho xe nữa là đẹp. Ngoài ta giữa 2 ghế chính phía trước nên để hộp đồ để còn kê tay. Ko có cái hộp tay phải lạc lõng, e toàn để tay phải lên cần số chứ để lên đùi thấy ko quen, mà chạy 2 tay thì nó lạn tè le. Vì e quen cầm lái 1 tay rồi. Ngoài ta Rio ko có gì để bàn cãi. Vô lăng đẹp, trẻ trung và cứng hơn forte. Có chức năng cruise nhưng sẽ rất tốn xăng, chiều e vs bác cloud8 đã thử. Nếu chạy 60km/h đạp ga thì 9 lít. Mà để cruise là 14 lít :(.

Hạng B2
12/11/12
264
27
28
33
kuteo88 nói:
Haizzz tại sao lúc mềnh mua chả có ai lói thế nhỉ :(. Quan trọng Rio động cơ lên 1.5 or 1.6 là ok, chứ 1.4 hơi yếu. Vs bác Hải nên lắp sẵn camera lùi cho xe nữa là đẹp. Ngoài ta giữa 2 ghế chính phía trước nên để hộp đồ để còn kê tay. Ko có cái hộp tay phải lạc lõng, e toàn để tay phải lên cần số chứ để lên đùi thấy ko quen, mà chạy 2 tay thì nó lạn tè le. Vì e quen cầm lái 1 tay rồi. Ngoài ta Rio ko có gì để bàn cãi. Vô lăng đẹp, trẻ trung và cứng hơn forte. Có chức năng cruise nhưng sẽ rất tốn xăng, chiều e vs bác cloud8 đã thử. Nếu chạy 60km/h đạp ga thì 9 lít. Mà để cruise là 14 lít :(.

Máy móc, form xe nhìn chung vẫn vậy thôi bác. 1 điểm nữa Rio có cảm biến gạt mưa, bác đi mùa mưa này thì thích rồi.
- "chứ 1.4 hơi yếu" bác chuyển sang chế độ "+, -" chạy đó.
- "Ko có cái hộp tay phải lạc lõng, e toàn để tay phải lên cần số chứ để lên đùi thấy ko quen" Em toàn để tay lên đùi thôi....

Hạng B2
26/6/13
147
6
18
4everYoung nói:
kuteo88 nói:

Máy móc, form xe nhìn chung vẫn vậy thôi bác. 1 điểm nữa Rio có cảm biến gạt mưa, bác đi mùa mưa này thì thích rồi.
- "chứ 1.4 hơi yếu" bác chuyển sang chế độ "+, -" chạy đó.
- "Ko có cái hộp tay phải lạc lõng, e toàn để tay phải lên cần số chứ để lên đùi thấy ko quen" Em toàn để tay lên đùi thôi....
Bác để tay lên đùi của hành khách bên ghế phụ í. Em này cách âm thì trên Forte 1 bậc, độ vọt thì chắc chắn thua rùi do động cơ nhỏ hơn. Thiếu camera và auto lock nhễ. Xe màu trắng có nệm da màu kem nhìn sang hơn hẳn.