Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Em không hiểu do dây hay do cục sạc, lúc thì vào nhanh, lúc bình thường, lúc còn trào ngược càng sạc pin càng rút. Sao vậy ta.
Em nhiều cục sạc do đt hư tồn lại, ở nhà cắm mỗi phòng một cái, cty 2 cái, trên xe.... Nhiều cái hôm trước sạc ngon lành hôm nay lại ko vào, điên đầu.
Nhờ bác nào biết chỉ hộ.
BTW: em gái dưới có hơi mỏng ko ta!

Sạc điện thoại, tưởng dễ mà khó!

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/5/17
1.050
93.570
113
Em không hiểu do dây hay do cục sạc, lúc thì vào nhanh, lúc bình thường, lúc còn trào ngược càng sạc pin càng rút. Sao vậy ta.
Em nhiều cục sạc do đt hư tồn lại, ở nhà cắm mỗi phòng một cái, cty 2 cái, trên xe.... Nhiều cái hôm trước sạc ngon lành hôm nay lại ko vào, điên đầu.
Nhờ bác nào biết chỉ hộ.
Trào ngược là sao ta? Nó chảy pin ra ngoài ướt giường hả anh

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Trào ngược là sao ta? Nó chảy pin ra ngoài ướt giường hả anh
Hehe, là đang 15 phần trăm, cắm sạc lát dòm lại còn 3 phần trăm, thường vậy đt nóng như hòn than.

Hạng D
3/5/17
1.050
93.570
113
Hehe, là đang 15 phần trăm, cắm sạc lát dòm lại còn 3 phần trăm, thường vậy đt nóng như hòn than.
Là điện nó chảy ngược vào ổ cắm hả anh, kiểu như trào nước cống vậy hả

Hạng C
13/6/14
551
14.877
93
Sạc dỏm thôi! Cục k đủ dòng và dây cáp tào lao nó sẽ vại !

Hạng C
1/11/13
599
2.884
93
Nhờ bác nào biết chỉ hộ.
Mình hư một cái điện thoại do dùng dây ngắn, biết thêm là dùng dây dài, dây dỏm (sạc yếu) điện thoại cũng hư. Mua sợi dây và sạc jin cuat nó đi Bác.