Tập Lái
18/4/08
8
0
0
Mới tậu được chiếc xe còm lần đầu cũng chưa hiểu gì nhiều, nhờ các Bác chỉ giáo.
Bác nào có sách hướng dẫn xử dụng xe KIA moring bằng tiếng việt cho tôi xin với. Bản tiếng anh của PICANTO quá nhiều mà tôi không có đủ trình để hiểu hết.
Mua xe của Kia morning của Trường Hải nhưng họ nói không có sách HDSD, dù trong sổ bảo hành có ghi rõ là mình phải bảo dưỡng xe theo HDSD kèm theo. Rõ chán.
Tôi nghĩ cũng chưa có bản tiếng việt thật, mấy ông ấy chỉ lo bán xe rồi xong thôi.
Còn nếu Bác nào có lưu ý giúp cách bảo dưỡng và sử dụng xe một cách sơ bộ thì giúp tôi với. Chẳng hạn kiểm tra bình nước, ắc quy, dây curoa, bổ sung nước rử kính,...
Nếu có các sell của Trường Hải Thì cũng có lời nhờ các bác lưu ý giúp cho...

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
RE: Sách hướng dẫn sử dụng xe KIA Morning

Trích đoạn: ThanhTu

Mới tậu được chiếc xe còm lần đầu cũng chưa hiểu gì nhiều, nhờ các Bác chỉ giáo.
Bác nào có sách hướng dẫn xử dụng xe KIA moring bằng tiếng việt cho tôi xin với. Bản tiếng anh của PICANTO quá nhiều mà tôi không có đủ trình để hiểu hết.
Mua xe của Kia morning của Trường Hải nhưng họ nói không có sách HDSD, dù trong sổ bảo hành có ghi rõ là mình phải bảo dưỡng xe theo HDSD kèm theo. Rõ chán.
Tôi nghĩ cũng chưa có bản tiếng việt thật, mấy ông ấy chỉ lo bán xe rồi xong thôi.
Còn nếu Bác nào có lưu ý giúp cách bảo dưỡng và sử dụng xe một cách sơ bộ thì giúp tôi với. Chẳng hạn kiểm tra bình nước, ắc quy, dây curoa, bổ sung nước rử kính,...
Nếu có các sell của Trường Hải Thì cũng có lời nhờ các bác lưu ý giúp cho...
Bác nói giỡn hay thiệt đó? Nếu đúng như Bác nói thì THải làm ăn đúng là quái đản thiệt [:-]

Tập Lái
18/4/08
8
0
0

Chán thế đấy các bác ạ!
Bây giờ cũng chả bết làm sao nữa. Đang tìm xem các sách HDSD của các xe khác xem có thông ra chút nào không? hoặc lần hỏi các bác có kinh nghiệm chỉ giáo dần
Mua xe bây giờ mà họ nói phải 3 tháng nữa mới có HDSD ( đợi dịch xong cái đã ) thì khi đấy xe mình chắc hỏng hết rồi quá.

Hạng B1
19/4/05
53
0
0

Đành đọc tạm tiếng Anh thôi các bác ạ, Trường Hải chán quá, có cuốn HDSD mà cũng k thèm dịch (chứ đừng nói là k dịch được các bác nhỉ, đáng bao xìn đâu) -> vô trách nhiệm, coi thường khách hàng