Hạng D
16/10/06
1.547
10.065
113
sites.google.com
Cuối tuần này e làm chuyến, đã xem topic Rio cũng như nhìu topic khác, nhưng vì muốn đi tà cú nên e chọn đi cao tốc - ql1 thay vì ql55. Các bác cho em hỏi trạm dừng chân trên tuyến sg tà cú, có ăn sáng càng tốt. Em ở đất lành, định tối thứ 7 vào thị xã lagi chơi thì có quán ăn nào ổn ko, nhà hàng trong resort bị chê quá! Cám ơn các bác!

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Ăn sáng em chả bao giờ ghé mấy trạm dừng chân cả. Cứ quán nào dân ở đó ăn đông thì mình ghé vô ăn. Ngon mà rẻ

• Like
Reactions: dccouq
Hạng D
16/10/06
1.547
10.065
113
sites.google.com
Ăn sáng em chả bao giờ ghé mấy trạm dừng chân cả. Cứ quán nào dân ở đó ăn đông thì mình ghé vô ăn. Ngon mà rẻ

Dạ nhưng đi ql mà rà rà kiếm quán đông thì khó, nên hỏi kinh nghiệm các bác đi trước cho nhanh.

Ở lagi có đặc sản chả lụi. Có bác nào có địa điểm hải sản hay chả lụi giúp e với ạ, hihi, cám ơn trước.

Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Ăn sáng thì bánh mì ốp la + cafe là xong bữa ,buổi tối bác chạy xuống đường nguyễn du hướng ra biển có nhiều quán hải sản tươi sống ,giá cả hợp lý. Ă no cái bụng ,bác chạy khoảng 500m tới coco beach mua vé vào nghe mấy em chơi DJ ,ngồi quầy bar uống bia lý thú ,có bán đồ ăn nước uống cho em bé và phụ nữ luôn nhé .
Lagi chẳng có gì để tham quan ,chỉ có dinh thầy thím ,xuống kê gà thì ngọn hải đăng khóa cửa không cho khách tham quan .Ai cũng háo hức rồi thất vọng .
Còn thời gian bác ghé núi tà cú ,đi cáp treo lên núi tham quan tượng phật nằm khổng lồ .

Hạng D
16/10/06
1.547
10.065
113
sites.google.com
Ăn sáng thì bánh mì ốp la + cafe là xong bữa ,buổi tối bác chạy xuống đường nguyễn du hướng ra biển có nhiều quán hải sản tươi sống ,giá cả hợp lý. Ă no cái bụng ,bác chạy khoảng 500m tới coco beach mua vé vào nghe mấy em chơi DJ ,ngồi quầy bar uống bia lý thú ,có bán đồ ăn nước uống cho em bé và phụ nữ luôn nhé .
Lagi chẳng có gì để tham quan ,chỉ có dinh thầy thím ,xuống kê gà thì ngọn hải đăng khóa cửa không cho khách tham quan .Ai cũng háo hức rồi thất vọng .
Còn thời gian bác ghé núi tà cú ,đi cáp treo lên núi tham quan tượng phật nằm khổng lồ .

Dạ cám ơn bác đã tư vấn, plan là chạy thẳng sg tà cú đi cáp treo vì 2h mới nhận phòng. Chiều đó tắm biển nghỉ ngơi resort rồi tối vô lagi ăn uống. Sáng hôm sau buffet resort rồi đi kê gà. Rồi về resort trả phòng về lagi ăn lẩu bò kim châu xong về sg sớm tránh kẹt xe.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.065
113
sites.google.com