Hạng D
29/12/14
1.776
7.862
113
Sau khi mua thành công khu phức hợp Lacasa, An Gia và Creed Group triển khai dự án mới tại khu Nam Sài Gòn với cái tên: Sài Gòn Panorama. Em đang phân phối sản phẩm này, nên muốn nhờ các bác khai sáng giúp em, với những tiện ích chủ đầu tư đưa ra, và mức giá 31tr-33tr/m2 thì các bác nghĩ có hợp lý để mua ở hay không?
Một vài điểm nhấn của dự án:
+ Phương thức thanh toán 1%/tháng
+ Hồ bơi vô cực cao nhất Việt Nam (cách mặt đất 120m)
+ Công nghệ uống nước tại vòi của Singapore.
+ Không làm shophouse mà phía tầng trệt tập trung làm sảnh đón phục vụ cư dân.
+ Phòng tắm master trang bị vòi tắm trần, phun mưa. Full nhà bếp.
Mong các bác khai sáng giúp em.

Hạng D
29/12/14
1.776
7.862
113
Hình ảnh phối cảnh về dự án, khá đẹp trong tầm giá, đặc biệt, hồ bơi tràn bờ tầng thượng chiều cao 120m, view sông Xoài Rạp, khá là ổn áp. Up cho bác nào quan tâm.

Attachments

Tập Lái
25/11/19
24
15
3
33
Sau khi mua thành công khu phức hợp Lacasa, An Gia và Creed Group triển khai dự án mới tại khu Nam Sài Gòn với cái tên: Sài Gòn Panorama. Em đang phân phối sản phẩm này, nên muốn nhờ các bác khai sáng giúp em, với những tiện ích chủ đầu tư đưa ra, và mức giá 31tr-33tr/m2 thì các bác nghĩ có hợp lý để mua ở hay không?
Một vài điểm nhấn của dự án:
  • Phương thức thanh toán 1%/tháng
  • Hồ bơi vô cực cao nhất Việt Nam (cách mặt đất 120m)
  • Công nghệ uống nước tại vòi của Singapore.
  • Không làm shophouse mà phía tầng trệt tập trung làm sảnh đón phục vụ cư dân.
  • Phòng tắm master trang bị vòi tắm trần, phun mưa. Full nhà bếp.
Mong các bác khai sáng giúp em.
giá 31tr/m2, nếu có tăng thì 3 năm nữa cũng chỉ tăng được 35tr/m2, mà lại khó bán ra, nếu đất có 3 4 triệu/m2 thì tăng thành 5 6tr/m2 mà bán ra dễ dàng hơn thì bạn thấy cái nào đầu tư hiệu quả hơn