Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Lâu quá kg có gì vui nên em mạo muội mở thớt thi đấu với nhau. Kính mời các bác thuộc Saigon Team tham gia buổi hành quân xuống Biên Hòa off giao lưu với Bienhoa Team vào trưa Thứ 7 ngày 20/10. Địa điểm và thời gian cụ thể đề nghị đội Biên Hòa xác nhận và sắp xếp nhé. Hy vọng nhận đc sự ủng hộ nhiệt tình của các bác cả 2 đội:)
Thành phần tham gia:
- Đội Sài Gòn đc tính cho tất cả các bác thuộc khu vực SG.
- Đội Biên Hòa kết hợp thêm các bác Bình Dương, Long Khánh cho thêm phần áp đảo nhé.:D
Các bác vui lòng đăng ký danh sách ở đây nhé. Ghi rõ đội tham dự nha các bác để em dễ dàng tập hợp.:)
Em mở màn:
1. chauhungvnpt (Saigon team)
2. tuansteel (Saigon team)
3. thompson (Saigon team)
4. lamtan (Saigon team)
5. Duc Ga (Bienhoa team)
6. Danhhuynh (Bienhoa team)
7. Chipchipbui (Bienhoa team)
8. Lép (Saigon team)
9. Hienkts (Saigon team)
10. Vumap + bà cả (Saigon team)
11. Bác Khải (Saigon team) Standby
12......
Địa điểm: Nhà hàng Hoài Cổ, cạnh cầu ghềnh Nguyễn Thành Phương, Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Map:
Youtube: http://www.youtube.com/watch?v=GErOYCLvwTA
Mấy bác nào khu vuc TP, Thủ Đức nên đi hướng QL1K chạy thẳng về hướng cầu ghềnh, còn không sẽ chờ em ngay chỗ cây xăng đối diện vòng xoay cầu hang nha. ( qua tram thu phí thứ 2 QL1K đến vòng xoay).
Không nên tập trung amata sẽ hơi xa, bác nào muốn đi đường Tân Vạn thì vòng lên chợ Đồn gọi em ra đón nha. Ducga
DT : DUCGA : 09093054 ngũ 1
HUNGBH : 09897777 ngũ 7

Last edited by a moderator:
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Re:Sài Gòn Team VS Biên Hòa Team CN 21/10 Mời các bác hưởng ứng.

chauhungvnpt nói:
Lâu quá kg có gì vui nên em mạo muội mở thớt thi đấu với nhau. Kính mời các bác thuộc Saigon Team tham gia buổi hành quân xuống Biên Hòa off giao lưu với Bienhoa Team vào trưa CN ngày 21/10. Địa điểm và thời gian cụ thể đề nghị đội Biên Hòa xác nhận và sắp xếp nhé. Hy vọng nhận đc sự ủng hộ nhiệt tình của các bác cả 2 đội:)
Thành phần tham gia:
- Đội Biên Hòa kết hợp thêm các bác Bình Dương, Long Khánh cho thêm phần áp đảo nhé.:D
Các bác vui lòng đăng ký danh sách ở đây nhé. Ghi rõ đội tham dự nha các bác để em dễ dàng tập hợp.:)
Em mở màn:
1. chauhungvnpt
2.......
2 team Sì Gòn & Biên Hòa thi đấu với nhau. Còn trọng tài ???? Còn trọng tài??? Chắc là Đà Lạt ....

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai

choixongxu nói:
chauhungvnpt nói:
Lâu quá kg có gì vui nên em mạo muội mở thớt thi đấu với nhau. Kính mời các bác thuộc Saigon Team tham gia buổi hành quân xuống Biên Hòa off giao lưu với Bienhoa Team vào trưa CN ngày 21/10. Địa điểm và thời gian cụ thể đề nghị đội Biên Hòa xác nhận và sắp xếp nhé. Hy vọng nhận đc sự ủng hộ nhiệt tình của các bác cả 2 đội:)
Thành phần tham gia:
Em mở màn:
1. chauhungvnpt
2.......
2 team Sì Gòn & Biên Hòa thi đấu với nhau. Còn trọng tài ???? Còn trọng tài??? Chắc là Đà Lạt ....
Em đề nghị bác OSPD Hungbienhoa cho ý kiến đê? sẳn em giao tấm ván cho bác vutamdan luôn? Mấy cụ ở Long Khánh có tham chiến được hem ta.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

choixongxu nói:
chauhungvnpt nói:
Thành phần tham gia:
Em mở màn:
1. chauhungvnpt
2.......
Hehehe, ủy quyền cho bác với caty123 làm trọng tài.:D
Đề nghị O.S.P.D Biên Hòa vào xác nhận nhé.

Hạng B2
21/1/08
329
69
28
Biên Hòa - Đồng Nai

Em hem có sinh hoạt ở Suzuki, chỉ dám rón rén đổ bê tông 1 chỗ, chờ bác chủ thớt chấp thuận đề nghị của em. em gợi ý một số địa điểm như sau:
1- Quán Hồng Anh , hôm trước CNL đã off.
2- Quán Ngôi sao xanh đường 5.
3- Quán Những người bạn đường Đồng Khởi.

Hạng B2
21/1/08
329
69
28
Biên Hòa - Đồng Nai

Bác Cà ty làm trọng tài là em uki, mới nhậu với bác đó ở Phan Thiết xong, em xin cảm ơn bác rất nhiều, bác lo cho chu đáo quá, một lần nữa cảm ơn bác

Hạng D
12/1/10
2.720
5.555
113
Phan Thiết- Bình Thuận

Em là em hổng có chịu làm trọng tài đâu à nha! Hay là em với bác Xù ghép thành 1 đội thách đấu đội Biên Hòa và Xì Gòng!

@Chipchipbui: Bữa nào em vào nhớ cho em đĩa nai chặt nhé!:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/1/08
329
69
28
Biên Hòa - Đồng Nai

caty123 nói:
Em là em hổng có chịu làm trọng tài đâu à nha! Hay là em với bác Xù ghép thành 1 đội thách đấu đội Biên Hòa và Xì Gòng!

@Chipchipbui: Bữa nào em vào nhớ cho em đĩa nai chặt nhé!:D
Bác yên tâm về chuyện này, kiếm quán nào ngon nhứt BH để bác thưởng thức luôn.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.147
113

Up lên cho xôm.