LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
Cách đây vài hôm tui dùng em Spectra đi công việc bằng tuyến đường trên tổng cộng 2,080km trong 3 ngày. Mọi thứ đều o.k từ máy lạnh, tốc độ, giãm xóc, đèn... kể cả leo lên Bà Nà (cái này để BS Automatic nhà ta ghi cảm nhận vì lúc ấy bác í cầm tài)

Tổng trọng tại xe mang theo là khoảng 300kg. Tiêu hao nhiên liệu khoảng 6,5 ~ 6.9 lít / 100km trung bình

Đã bị khóa
18/8/04
63
6
8
RE: Saigon - Bình Định - Đà Nẳng - Saigon

Nhưng lái có sướng không bác?nge thì thấy nó siêu tiết kiệm nhiên liệu quá,bác có uống bớt không đó?

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Trích đoạn: jehovan

Nhưng lái có sướng không bác?nge thì thấy nó siêu tiết kiệm nhiên liệu quá,bác có uống bớt không đó?

Bác nói thế là ý giề? là sao là sao :mad::mad::mad:. Nói nhỏ nhe cái vụ uống bớt đó bác có rành không? chỉ giáo tí để tui kiếm tí cháo qua ngày :):)

Tập Lái
31/1/04
21
0
0
Vietnam

Bác giẻ hở van nói chắc không có ác ý đâu, nhưng bác phải chọn lọc ngôn từ một chút, kẻo thần khẩu hại xác phàm nhé bác :D:D
Bác Hoàng Lâm bớt giận...:):)

Đã bị khóa
18/8/04
63
6
8

Hai Bác làm gì mà nóng giận thế. Em đâu có ý xiên xẹo gì Bác Hoanglam Đâu! Là vì xưa kia Em có một con KIA đít chặt 1.3 uống xăng còn hơn Em uống bia nữa 7-9l/100km,nên khi nge Bác Hoanglam nói thế Em hơi hoảng. Có xì sai thì xin lỗi Bác nhá...

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Bác Jehovan có gì phải ngại thế, chẳng qua bác HoangLam muốn bán xe nên quảng cáo khéo 1 tí ấy mà, bác không hiểu ý nên làm chả "bể mánh" hết.....

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cứ đem chuyện hồi xưa so sánh sao mà đưa, đang quảng cáo bán xe làm mất hứng bác Lâm nhỉ? Bác Lâm mà như Tonykien là ốm đòn rùi đấy:D

Hạng C
24/3/04
594
881
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Các bác đi về viết bài cảm xúc leo núi Bà nà cái đi, tui cũng muốn tự lái xe tui lên nhưng chưa hình dung cái dốc nó như thế , thấy tả ghê quá, chứ đèo ngoạn mục hay drank, pren tui leo hết rồi :)