Tập Lái
31/5/17
4
1
3
33
Chào các bác,

Chả là em có vk rất cũ BMW 318i, vẫn yêu và vẫn chạy hàng ngày - nghe anh em xa gần nói là nên đi tìm và hỏi đâu đó bên Cam để thay đồ vừa ổn và hạt rẻ, cho nên em dự định làm chuyến du lịch tự lái 1 tuần sang đó vừa chơi vừa cho nâng cấp, thay thế một số đồ.

Các bác nào có kinh nghiệm nhờ chỉ bảo giúp với ạ?

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: thanhhoa504vn
Tập Lái
31/5/17
4
1
3
33
ko có đồ gì tốt mà rẻ đâu
Bên đó chi phí và thuế thấp hơn rất nhiều bên Việt của ta đó bác, nên mấy hàng nhập sẽ khác giá lắm, chỉ là không rõ hàng họ và kinh nghiệm ra sao ấy.

Hạng B2
4/5/17
149
29
38
40
Bên đó chi phí và thuế thấp hơn rất nhiều bên Việt của ta đó bác, nên mấy hàng nhập sẽ khác giá lắm, chỉ là không rõ hàng họ và kinh nghiệm ra sao ấy.
khi nào có đi nói e qua đó xem thực hư thế nào

Tập Lái
31/5/17
4
1
3
33
Phần lớn anh em lấy xe và có số khung, số máy hợp pháp, rồi cái gì hỏng cái gì yếu thì thay thế bình thường... nhưng kiếm chỗ hàng có giá + chất lượng hợp lý vì ít thuế má, chi phí các bác ạ.

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Chào các bác,

Chả là em có vk rất cũ 318i, vẫn yêu và vẫn chạy hàng ngày - nghe anh em xa gần nói là nên đi tìm và hỏi đâu đó bên Cam để thay đồ vừa ổn và hạt rẻ, cho nên em dự định làm chuyến du lịch tự lái 1 tuần sang đó vừa chơi vừa cho nâng cấp, thay thế một số đồ.

Các bác nào có kinh nghiệm nhờ chỉ bảo giúp với ạ?

Toy, Lexus thì có hàng nhiều, Bim thì chưa thấy

• Like
Reactions: Empire auto
Hạng B1
2/12/16
68
37
18
44
Khi nào lượn sang đó vi vu, sẵn tìm luôn, chấc phải lập nguyên team đi mới được. Bác nào xung phong lập đi !!