Tập Lái
29/7/16
4
78
13
43
Muốn mua xe hãng nào xin vô làm sales hãng đó, chân gỗ deal với xếp cho giá tốt cho con xe mình thích với "khách hàng là người nhà" để lấy doanh số mở hàng cho sung :)
Lợi đơn, lợi kép lụm đc cả Hoa Hồng!
P/S: Xin làm sales oto dễ như xin đi bán bảo hiểm

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Muốn mua xe hãng nào xin vô làm sales hãng đó, chân gỗ deal với xếp cho giá tốt cho con xe mình thích với "khách hàng là người nhà" để lấy doanh số mở hàng cho sung :)
Bọn hãng và đại lí xe nu nhể. Kkkk

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Ơ a làm su bà rù cho ý kiến đi
Làm vậy có đc ko???
Làm sao biết đc ẩn ý bên trong khi đi xin việc :)
Sale Subaru mà chạy Mini là hiểu rồi ẻo lả không thể tả

Hạng D
13/1/12
2.667
90.937
113
Mua cái xe thôi có cần phải khổ vậy kg trời ...

Hạng D
14/8/11
4.163
87.896
113
Anh bị dở người àh. Mình cũng có biết gì về xe đâu, bằng lái còn chưa có. Mấy lần khách đòi mình mang xe qua nhà lái thử mình toàn từ chối thẳng, thông tin thông số chức năng, trang bị theo xe gì đó thì trên mạng đầy, còn muốn mua xe hay chốt giá gì thì lên showroom tính. May trời thương 2 hàm răng munhf còn đủ ko thiếu cái nào
Sale mà chém gióa nói ko đúng sự thẹc ở trên mẹng mà để lọa lè cũng dễ bị đéng gióa lém nghe eng !!:D:D:D.

• Like
Reactions: K@nny
Hạng B2
15/6/17
137
796
98
khi nào mua Porsche hay Land Rover mới xem tính tăng chứ, xe cỏ thì trước khi mua thông tin trong lòng bàn tay hết dòi, quan tâm về giá hoy :D
Hyundai (Hei/Hai-un-dai) chứ hok phãi Huyndai (Huynh-dai) nhé :D
Hyundai đọc là hi ơn đê mới chuẩn củ sâm cụ nhé.