Hạng B2
3/7/11
204
446
63
Bác làm em nhớ hồi sorento mới ra, em cũng quần sọt đi xem xe, hỏi gì em sâu cũng ko biết, hỏi mượn chìa khóa thử xe cũng nói ko có nốt làm em cưỡi vợ 2 cũ tới giờ luôn mà kakakkaka thật là cảm ơn em sâu kakakakak

Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
tôi cũng không hiểu sales Hyundai ở đâu tệ vậy chứ tôi thấy mấy bạn ở 2 showroom bên Quốc lộ 13 đều ổn. Họ khá nhiệt tình và cũng rành về xe.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
tại bác chủ thớt xui thôi mà qua chỗ khác là ok liền mà bác .....sẽ chia
Chắc do ăn ở thôi, nãy đi uống Starbucks thấy cái Hyundai trường chinh đối diện qua xem luôn, sale tiếp nhiệt tình tư vấn. Tư vấn xem xe xong còn đưa mình cái phiếu giữ xe miễn phí do mình bảo mình đi honda tới.

Sáng nay em đi coi xe Kona mà thấy nục quớ...

Giá đâu đó 826 mình chưa deal thêm gì hết. Tháng 11 hoặc 12 có xe nếu giờ cọc.
Cảm nhận ngồi trong thì ổn nhiều thứ.
Có cảm biến trước sau đủ, âm thanh nghe ổn ko cần phải tốn tiền thêm loa. Nói chung option chuẩn...

Bắt đầu cái trừ ... Không có lẫy chuyển số vô lăng... 1.6 turbo chạy cho sướng mà không có lẫy vậy làm sao 1lúc chuyển 2 số như sale quảng cáo được ><

Hệ thống treo thua hrv...

Nói chung để lái chắc chắn không ngon bằng Honda. Nhưng Honda thì thiếu cả chục thứ phải gắn thêm...

Nói chung anh nào thích xe đẹp tiện nghi lấy Kona ổn, còn dư tiền thích lái cho sướng nên cố HRV, phân vân quá.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng C
14/12/16
580
340
63
Hệ thống treo thua hrv...

Nói chung để lái chắc chắn không ngon bằng Honda. Nhưng Honda thì thiếu cả chục thứ phải gắn thêm...
Ủa bro test drive con HRV rồi hả... có thể review cho em cụ thể giữa 2 chiếc k..?