Tập Lái
3/5/07
12
0
0
Em mới lắp cái DVD khá hay,giới thiệu cho mọi người!
http://www.vtc.vn/otoxemay/tintuc/169577/index.htm

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội
RE: Santa Fe DVD

cái này so với JVC 800 thì thế nào các bác ơi! bộ âm thanh theo xe có 7 loa rồi thì có cần thêm loa center nữa ko ạ?

Hạng B2
27/10/07
160
0
0

Bác ơi cái này có lắp được vào Carens không, xe em có CD rồi, không muốn bỏ đi nhưng lại muốn lắp thêm DVD, không biết có cách nào không bác. Bác cho xin ý kiến với. Em đăng ký xe xong sẽ triển khai trang bị nội thất, làm được em làm luôn.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Nghe nói là em khoái rồi,mấy bác cho em hỏi là lắp màn hình DVD này chắc cũng phải tháo cái đầu CD 6 đĩa của STF ra để dành phải không ạh?thế thì tiếc lắm,em chưa đủ can đảm đâu?với lại có bác nào lắp rồi post hình cho anh em STF chim ngưỡng với,cảm ơn nhiều lắm.

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Tiếc quái gì anh ơi! Phải sắm 1 cái DVD để nghe Paris by night nữa chứ, CD với MP3 nghe cũng chán rồi. Em đang lăn tăn n CASKA này với cái đầu Alpine 202e, CASKA thì đúng là dành cho SFE rồi nhưng thấy mọi người nói đầu phát của Alpine cho âm thanh chuẩn lắm mặc dù khi lắp sẽ phải dùng mặt dưỡng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@sonicR:Vậy em chơi trước đi,em thấy OK thì anh cũng sẳn sàng chơi theo liền,hihihi.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: hunguyen123

@sonicR:Vậy em chơi trước đi,em thấy OK thì anh cũng sẳn sàng chơi theo liền,hihihi.

Đừng nghe Sonicr bác ợ! Xe MLX không có Sub và âm ly rời thì nghe chán có gì là lạ:D:D:D

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Keke, anh bóc mẽ em nhé! Tất nhiên là em sẽ phải độ loa Sub và amply rời trước rồi mới đến DVD anh ạ. Nhưng bây h nhiều hãng quá chẳng biết chọn thế nào. Anh em trong SFC thì ít người độ âm thanh quá, nên chẳng tham khảo được.

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: nhh2811

Trích đoạn: hunguyen123

Đừng nghe Sonicr bác ợ! Xe MLX không có Sub và âm ly rời thì nghe chán có gì là lạ:D:D:D
Anh nhh2811 ơi, xe như của anh có cần độ thêm loa ko vì đọc máy bài trước bảo SLX 2 delux âm thanh cũng ổn lắm rồi. Em cũng đang định đợi anh SonicR độ DVD xong đến chiêm ngưỡng trước. Được ko anh SonicR ;)

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

@meebo: Với cái tai trâu của Anh thì âm thanh theo xe là OK rồi ! Còn ai muốn nghe nhạc Bác học thì Anh không biết! Còn DVD anh không có nhu cầu!