QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
Em đang phân vân giữa hai anh này. Nhờ các bác tư vấn giùm.

• Like
Reactions: QuangHyundai
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
làm xe mới cho an tâm đi bác, xe cũ dù gì cũng phải kiểm tra thật kỹ mà vẫn có nguy cơ bỏ sót bệnh

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Xe cũ. Chi phí sửa chữa bảo trì tốn hơi nhiều lúa. 4 cái lốp đủ tiền mua con tay ga cho bà tư đi chợ. Xăng xe này uống hơi bị nhiều
Đặc điểm : Hàng sang trọng, đẳng cấp ra dáng thương gia
Xe mới. 3 năm chả mất xu nào ngoại trừ thay nhớt.
Đặc điểm : Bọn yêu hàng Nhựt bổn và Âu Châu bảo là Hàn Xẻng không đẳng cấp lắm, không được xếp hạng thương gia mà chỉ là lái buôn
Cứ si nghĩ tiếp Bác ạ.

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Tùy mục đích sử dụng nữa bác à. MDX mà còn ngon thì k có gì để bàn, nhưng lái mấy em luxury này thì mệt cái khoản chăm và giữ, để xe ngoài trời thì dễ bị luộc đồ bẻ kính hơn. :D

• Like
Reactions: virgo
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Xe cũ. Chi phí sửa chữa bảo trì tốn hơi nhiều lúa. 4 cái lốp đủ tiền mua con tay ga cho bà tư đi chợ. Xăng xe này uống hơi bị nhiều
Đặc điểm : Hàng sang trọng, đẳng cấp ra dáng thương gia
Xe mới. 3 năm chả mất xu nào ngoại trừ thay nhớt.
Đặc điểm : Bọn yêu hàng Nhựt bổn và Âu Châu bảo là Hàn Xẻng không đẳng cấp lắm, không được xếp hạng thương gia mà chỉ là lái buôn
Cứ si nghĩ tiếp Bác ạ.
mua xe đi để làm phương tiện cho an toàn chứ đâu phải khoe mẽ đâu mà lo, nhát tay thì bác cứ quất mới, có đam mêm mò mẫm thfi chơi xe cũ./.

Tập Lái
2/1/13
10
4
3
Mình đang chạy STF full máy dầu, chạy rất chuẩn mà ít hao dầu, ACURA MDX ko bằng đâu bác ơi, giá cao mà hao nhiên liệu nhiều, còn option thì thua STF 1 bậc, nói chung chạy chạy đường thành thị hay đường trường rất tốt, bác cứ yên tâm mà lấy em nó đi nhé ( phê như là gái 18 ấy ... hihihi). Mừng bác sắp có vợ mới nhé :D !

Hạng B2
27/7/09
267
8
18
Nếu cụ chủ thích Santafe hàng nội địa nhập lướt đã có biển số HN thì ới em nhé.
Xe nhập về cuối 2013 và đăng ký 3/2014 ạ.

Hạng D
11/1/09
3.654
7.444
113
nơi xa lắm
Mình đang chạy STF full máy dầu, chạy rất chuẩn mà ít hao dầu, ACURA MDX ko bằng đâu bác ơi, giá cao mà hao nhiên liệu nhiều, còn option thì thua STF 1 bậc, nói chung chạy chạy đường thành thị hay đường trường rất tốt, bác cứ yên tâm mà lấy em nó đi nhé ( phê như là gái 18 ấy ... hihihi). Mừng bác sắp có vợ mới nhé :D !
em đang đi Santafe 2014 (xe cty), đúng là SF đi ngon thật. Nhưng bác có nói quá ko? bác đã chạy MDX chưa? ta nói cái j biết rồi hả nói, bác ko thấy so MDX 2009 vs SF 2014 sao?

• Like
Reactions: virgo and bl3399