Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em thấy nhập khẩu hay lắp ráp thì cũng phải bảo đảm chất lượng đầu ra. Ví dụ xe đã qua sử dụng một thời gian em không nói vì nhiều khi chủ cũ có đụng vào nội thất. Đằng này đây là xe mới xuất xưởng, em cũng chưa chạy nhiều đến nỗi bung cả phần ốp nội thất...(em mới đi có 500km, chưa hết rodai) nên khá khó chịu khi chiếc xe mình mua về với giá trên 1 tỷ có lỗi, dù đây là lỗi lắp ráp. Nó làm mình có cảm giác như đang đi xe chưa hoàn thiện vậy thôi.
Nói cho cùng thì em cũng sẽ đem lên hãng cho người ta fix lại và hy vọng là hãng làm được trong 1 nốt nhạc, chứ như bác nào nói bên trên "chụp hình nghiên cứu, 1 tháng sau vẫn chưa thấy hồi âm" thì em pó tay :)))
Cái này ai đảm bảo, đừng nói hội Khuyết tật bảo vệ người tiêu dùng nhe? Đến Mer ở VN lắp ráp hơn chục năm dc tụi Đức support tận răng còn chả ra hồn thì trông mong gì ở các hãng xe bình dân.
Mấy con STF nhập từ 2007-2016 giữ giá 1 phần cũng nhờ chất lượng xe nhập khẩu tốt thôi chứ đồ VN mà đòi chất lượng.

• Like
Reactions: DKmarket
Tập Lái
15/1/20
1
0
0
40
mấy cái nẹp nhựa che cái đường ray trượt của ghế nó bị hở nên khi bác chạy vào chỗ xóc nó va đập với thanh đường ray tạo nên tiếng lạch cạch, bác kiếm miếng cao su chêm vào giữa nẹp nhựa và thanh đường ray là fix được
Cụ ơi. Xe em bị y hệt xe của cụ mà em chưa làm như nào cho khỏi được ạ. Em owrbHanoi. Cụ check inbox để cho em xin cái ảnh cụ chêm cao su như nào với. Cụ giúp em với. Em cực ức chế vụ xe mới mà kêu như xe chợ rồi.

Em cảm ơn cụ ạ.

Em ko inbox được ạ. Số em là 0949.351.612 ạ. Cụ cho em xin cái ảnh cụ chêm cao su vào chỗ đó nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/1/13
13
3
3
Xe lắp ráp thì hãng nào cũng thấy vụ kêu ca này,e từng đi cx5 cũng bị kêu lọc xọc.E mới mua crv thấy bên họ lắp ráp mọi thứ ổn hơn xứ mình nhiều,