snt confirmed
Tập Lái
21/7/09
41
8
8
Em vừa được thông báo SF máy dầu 2.0 số tự động 5 chỗ nhưng là loại xe đăng ký chở tiền giá 33500$, cấu hình như sau :
+ Loại động cơ : Động cơ Diesel, VGT.
+ Dung tích xilanh (cc) : 1.991
+ Công suất lớn nhất (ps/rpm) : 151/3.800
+ Momen xoắn lớn nhất (Kg.m/rpm) : 34/2.000
+ Hộp số : Automatic, 5 cấp.
+ Tiêu hao nhiên liệu : 13,2km/lít
+ Dung tích bình nhiên liệu : 75 lít
* Các thiết bị khác:
+ Tay lái trợ lực, ghế lái chỉnh cơ, tấm chắn nắng, Cassette Radio, CD, MP3, USB, cửa kính điệnămgơng điện, nội thất ghế da, sấy ghế, khoá trung tâm, cảm biến lùi.
+ Hệ thống an toàn: Phanh trước, sau dạng đĩa tản nhiệt, có trang bị hệ thống
trống bó cứng phanh (ABS), hệ thống cân bằng điện tử (EBD), túi khí bên phụ và bên lái.
+ Hệ thống treo: Phía trướckiểu độc lập Macpherson, phía sau liên kết đa điểm.
+ Hệ thống điều hoà: Điều hoà tự động hai chiều
+ Lốp xe: P215/65R17
+ Thiết bị kèm theo cho mỗi xe: 01 lốp dự phòng, 01 bộ đồ sửa xe theo tiêu chuẩn của Hyundai Hàn Quốc và một số thiết hỗ trợ bị két chuyên dùng
Các bác cho ý kiến có nên mua không nhé nhưng giá hấp dẫn quá

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
giá đó thì đúng giá thôi chứ kg hời đ bác àh,khi ra giấy em nó đăng kí là xe tải nhẹ mà.

Hạng B2
6/1/09
190
0
0
Bác nhờ bên ban cho 500 hình được không,còn này hình như của Đài Loàn vì có lần có một bác nói với em như thế

Chi hội phó SFC
em này tương đương CLX hôm anh em bảo dưỡng xe để đi xuyên việt đã mục sở thị ở huyndai Giải phóng rồi , hôm đó nó bày mà chưa có giá . Vì xe 5 chỗ chuyên dụng nên giá khá mềm vì thuế xuất rẻ , bác dỡ cái két của nó bán chắc được 500 thằng mẽo rồi .

Gía đó xin bác múc khẩn trương đừng chần chừ giề .

Hạng C
21/10/07
714
15
18
Giá quá cao đấy bác ạ. vì thuế đối với xe 5 chỗ đã thấp còn thuế đối với xe chở tiền thì thấp lắm bác ạ. Nếu là dòng xe đặc chủng đó thì giá cao quá.

snt confirmed
Tập Lái
21/7/09
41
8
8
Con xe này là mới tinh do các Gara báo em mà các bác. Ý em đang muốn nhờ các bác tư vấn có nên mua xe này không vì em rất máu SF nhưng không đủ tiền mua loại 7 chỗ như các bác.
Xe không có cửa sổ trời nhưng có ghế da và sấy ghế, điều hoà tự động 1 giàn, gương không có xi nhan ...

snt confirmed
Tập Lái
21/7/09
41
8
8
MÊ_XE nói:
bác cố cho 500đ ảnh . em cũng rất quan tâm như bác.

Bác ra Gara xem cụ thể và chụp ảnh post lên nhé, em ở tỉnh lẻ chưa xem được bác ạ, số ĐT Gara đây : 0975612999 mr Tiến.