Hạng B2
16/10/14
495
547
93
48
các bác cho em hỏi ,em cắm usb vào , trong usb có nhiều fother ( nhac bolero , nhac hoà tấu .... ) nhưng màn hình chỉ nhận đươc một fother ngẫu nhiên , những fother khác tìm ko thấy , lúc trước sài màn hình xe cũ chỉ cần cắm vào là nó hiện các thư mục lên hết, thích cái gì thi cham vào cái đó , nay man hinh này thì po tay ạ ,mong các bác chỉ giáo, em xin cảm ơn

Hạng B1
9/9/19
51
145
33
52
Bác chạm nút menu góc trên bên phải>chọn nút list>chon folder>dùng nút cuộn dọc bên phải lên trên cùng có nút hình mũi tên cong ở phía trên bên trái, chạm vào là ra từng folder. Khi phát nhạc thì có mấy lựa chọn như phát trộn bài trong cả USB, phát thứ tụ từng bài, phát trộn bài trong từng folder...ở nút hình 2 mũi tên chéo vào nhau ờ thanh điều khiển phía dưới màn hình

• Like
Reactions: anh thy
Hạng B2
16/10/14
495
547
93
48
Bác chạm nút menu góc trên bên phải>chọn nút list>chon folder>dùng nút cuộn dọc bên phải lên trên cùng có nút hình mũi tên cong ở phía trên bên trái, chạm vào là ra từng folder. Khi phát nhạc thì có mấy lựa chọn như phát trộn bài trong cả USB, phát thứ tụ từng bài, phát trộn bài trong từng folder...ở nút hình 2 mũi tên chéo vào nhau ờ thanh điều khiển phía dưới màn hình
dạ để em thử xem ạ ( tức quá định thay màn hình ạ ,hihi )

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
E cũng thấy cái tính năng đấy phiền phức, thà bỏ phéng đi cho cái options tự khóa cửa, lên kính còn thấy hữu dụng!
google từ khóa mykey đi bác, em đang dùng. làm được cái bác nói ở trên và thêm vài cái khác

Hạng B1
2/6/11
70
34
16
chào ae!!! lâu quá không online!
xin tham khảo ae trường hợp xe santafa premium xăng mua cuối tháng 6/2019 , xe đã bảo hành 1.200km đầu tiên hồi tháng 8/2019.tối qua khi nổ máy thì thấy bang đồng hồ báo " Service 24day" . như vây nghia là sao ae ? có cần phải đi bao hành đúng trước 24 ngày từ ngày xe cảnh báo không? cảm ơn ae!

Tập Lái
6/2/12
20
18
3
Xe santa fe các bác chỉ giúp có cách nào tắt chức năng tiếng nói hướng dẫn trong navigator kg vây. PHiền phức ở chổ là đang nghe nhạc khi cứ bị giáng đoạn bỡi tiếng nói hướng dẫn đường đi, vì em chỉ muốn nhìn bản đồ va nghe nhac thôi.

Hạng B1
9/9/19
51
145
33
52
Ở màn hình chế độ map, click vào icon hình cái loa ở phía trên màn rồi chỉnh Bác nhé

Tập Lái
6/2/12
20
18
3
Tks Bác, nhưng chỉ chinh dc cai loa nhỏ tiếng về 0 thôi chứ kg phải disable chức nang này, lúc nghe nhac van bị giang đoạn. Hôm nào rảnh em ghé hãng hỏi update phien ban moi nhu the nao.