Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Sao Không Gắn Hết Ốc Cho Em?

Hạng B2
2/12/14
260
494
93
33
Bữa em đưa xe vô Trường Hải làm bảo dưỡng định kỳ, cụ thể là thay dây curoa, thay nước làm mát, thay dầu thắng, thay dầu trợ lực lái, vệ sinh két nước. Sau khi làm xong xe chạy bình thường. Bữa nay rửa xe em mới tình cờ phát hiện xe em còn dư 1 con ốc nằm ở chân kiếng. Hình em nó đây. Có bác nào biết con ốc này nằm ở đâu không? Có anh kỹ thuật nào đi ngang đây thì chỉ giùm em vị trí bắt con ốc này nhé. Thanks
Sao Không Gắn Hết Ốc Cho Em?

Vãi các bác dịch vụ. Làm ăn sao không cẩn thận gì hết. Nếu việc nhỏ các bác cứ góp ý thẳng bác dịch vụ ấy. Lớn chuyện thì gửi thư góp ý luôn.Nêu đúng tên tuổi- chức vụ để các sếp có cách nâng cao chất lượng phục vụ. Công ty đang trên đường phấn đấu nâng cao chất lượng sản phẩm, quy cách bán hàng, dịch vụ phục vụ sau khách hàng nên sẽ có những thiếu sót do các thành viên mới tuyển dụng. Các bác cứ góp ý để tụi em phục vụ tốt hơn, chu đáo hơn. Cảm ơn các bác:3dcuoi:

• Like
Reactions: Latumi
Hạng D
29/1/13
1.351
14.071
113
Tôi đã nói nhiều lần rồi . Khi vào bảo dưỡng ở KIA chủ xe đừng có nghe lời mấy ổng kỹ thuật bảo lên phòng lạnh ngồi uống cà phê nghe nhạc khi nào xong thì gọi xuống. Khuyên các bác : xe đâu chủ đấy . Thấy làm ẩu thì nhắc nhở ngay.

Tôi đã nói nhiều lần rồi . Khi vào bảo dưỡng ở KIA chủ xe đừng có nghe lời mấy ổng kỹ thuật bảo lên phòng lạnh ngồi uống cà phê nghe nhạc khi nào xong thì gọi xuống. Khuyên các bác : xe đâu chủ đấy . Thấy làm ẩu thì nhắc nhở ngay.
Bác thấy không ưng bụng chỗ nào thì phản ánh ngay lập tức, phản ứng mạnh nếu sự việc lớn. Con người ai mà không có lúc sai lầm ( nhắc nhở nhẹ nhàng,phản ảnh với trưởng phòng dịch vụ), nhưng nếu sai lầm cứ lập đi lập lại thì cần phải kiên quyết đào thải con người ấy ngay vì không thể 1 con sâu làm rầu nồi canh được. Thân

• Like
Reactions: Latumi
Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Bữa em đưa xe vô Trường Hải làm bảo dưỡng định kỳ, cụ thể là thay dây curoa, thay nước làm mát, thay dầu thắng, thay dầu trợ lực lái, vệ sinh két nước. Sau khi làm xong xe chạy bình thường. Bữa nay rửa xe em mới tình cờ phát hiện xe em còn dư 1 con ốc nằm ở chân kiếng. Hình em nó đây. Có bác nào biết con ốc này nằm ở đâu không? Có anh kỹ thuật nào đi ngang đây thì chỉ giùm em vị trí bắt con ốc này nhé. Thanks
View attachment 292493
Hay!!! Chúc mừng bác!!!:3dcuoi:
Em nhớ mãi cũng không ra con ốc quen quen này, thông thường ốc có cái long đen vênh là con ốc quan trọng………Không phải ốc bắt mấy thứ phụ kiện vớ vẩn đâu bác….
Chắc mang tới chỗ đã làm BD ăn vạ đi bác………

• Like
Reactions: Rynshii Dokomo
Hạng D
4/12/12
1.637
1.795
113
Hay!!! Chúc mừng bác!!!:3dcuoi:
Em nhớ mãi cũng không ra con ốc quen quen này, thông thường ốc có cái long đen vênh là con ốc quan trọng………Không phải ốc bắt mấy thứ phụ kiện vớ vẩn đâu bác….
Chắc mang tới chỗ đã làm BD ăn vạ đi bác………
Bác Quáng-gà hay làm vậy...bác chủ thử ăn vạ xem sao :D

• Like
Reactions: Xe-chuong-ga