Tập Lái
20/8/20
1
1
1
33
Sao Mitsubishi Atrrage 2020 vỏ ọp ẹp quá?

Nhờ các bác tư vấn với ah. Em đang dịnh lấy Attrage 2020 nên ra đại lý test xe. Đang hứng khởi mà tới nơi xem chán quá, vỏ ọp ẹp nhất là chỗ nắp cabo máy, khe vỏ rất rộng và ấn nhẹ đã ủn xuống rồi. AE đã dùng rồi cho e hỏi cái nào cũng thế hay là do con e test bị thế thôi ah..e cám ơn

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: xlive
Hạng B1
13/8/11
80
24
8
Cái nào cũng thế thôi bác, xe giá rẻ mà, không đột nhiên nó nhẹ còn từng đấy cân, nhưng cũng phải xem chất lượng tôn vỏ nữa, nếu chất lượng thép tốt thì gần như tỷ lệ mục mọt không có, trường hợp chất lượng thép kém thì cái dầy gấp 3 thì thời gian nó cũng nổ sơn, mục mọt gầm tùm lum, Cái này thì em nghĩ là Attage nó tốt hơn soluto vì nó đạt tiêu chuẩn cao hơn, hàng xuất khẩu đa quốc gia, con soluto thì chỉ có Việt Nam thôi.

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Cái nào cũng thế thôi bác, xe giá rẻ mà, không đột nhiên nó nhẹ còn từng đấy cân, nhưng cũng phải xem chất lượng tôn vỏ nữa, nếu chất lượng thép tốt thì gần như tỷ lệ mục mọt không có, trường hợp chất lượng thép kém thì cái dầy gấp 3 thì thời gian nó cũng nổ sơn, mục mọt gầm tùm lum, Cái này thì em nghĩ là Attage nó tốt hơn soluto vì nó đạt tiêu chuẩn cao hơn, hàng xuất khẩu đa quốc gia, con soluto thì chỉ có Việt Nam thôi.
con này xuất đi đâu ngoài đông nam á vậy bác, bác nói thế innova việt nam chất lượng dỏm ah, bán ở vn gần 20 chục năm chưa xuất đi đâu dc

Hạng D
8/10/11
3.066
5.931
133
View attachment 2310504

Nhờ các bác tư vấn với ah. Em đang dịnh lấy Attrage 2020 nên ra đại lý test xe. Đang hứng khởi mà tới nơi xem chán quá, vỏ ọp ẹp nhất là chỗ nắp cabo máy, khe vỏ rất rộng và ấn nhẹ đã ủn xuống rồi. AE đã dùng rồi cho e hỏi cái nào cũng thế hay là do con e test bị thế thôi ah..e cám ơn
Xe có 3 máy 77hp xác xe còn nhẹ hơn i10 nhưng rất là tiết kiệm xăng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Xe cỡ nhỏ, giá dễ tiếp cận, tiết kiệm xăng mà bác.
Bản MT có 375tr, nặng 875 cân thì bác còn đòi hỏi gì hơn đc nữa?
View attachment 2312122
Thì mấy mí ảnh tham khảo, nên đòi:
  1. Giá tốt
  2. Mác Nhật
  3. Tăng tốc phải như Ferrari
  4. Cứng cáp an toàn như Rôn-Roi
  5. Ít hao xăng như xe Hybrid
  6. Bán lại phải có giá, và nhanh thóc
:D

Hạng D
8/4/12
2.356
7.427
113
Thì mấy mí ảnh tham khảo, nên đòi:
  1. Giá tốt
  2. Mác Nhật
  3. Tăng tốc phải như Ferrari
  4. Cứng cáp an toàn như Rôn-Roi
  5. Ít hao xăng như xe Hybrid
  6. Bán lại phải có giá, và nhanh thóc
:D
Fotuner (form cũ,form mới thì em ko rõ tôn có day hơn tí nào ko), đậu cạnh em rong hầm, hổm táy máy gõ thử cánh cửa thì ôi thôi, nghe nó mỏng hơn cái nồi lẩu KM luôn. Mà nó hơn cả tị đấy, còn attrage có hơn 400tr thôi, đòi hỏi gì hơn đc nữa