con buôn
21/2/12
2.879
159.385
113
TP HCM
Mấy a cho mình hỏi: mình dùng app Msacombank chuyển tiền online cho nta, mà tìm hoài hok thấy cái tên NH Agribank trong danh sách các ngân hàng ta? Trong khi đó các ngân hàng khác đều có trong danh sách ck online của app Msacombank của nh Sacombank? Mấy a có bị giống mình không? Cảm ơn mấy a

con buôn
21/2/12
2.879
159.385
113
TP HCM
Ở tỉnh vùng sâu vùng xa thì nta dùng mỗi tk của nh Agribank mới ác đạn. Mỗi lần mình thanh toán tiền mật ong và trà cho người nhà ở huyện An Lão, và Đồng Hỷ Thái Nguyên phải chạy ra chi nhánh Agribank ở Bến Te làm giấy chuyển tiền cực và bất tiện quá

• Like
Reactions: hoaxuongrong11
con buôn
21/2/12
2.879
159.385
113
TP HCM
Moá thằng Sacombank, trước giờ mình tuyền chuyển tiền nhanh. Bấm ck phát bên kia nhận ngay (đến nh khác 24/7) mà kiếm hoài ko ra tên nh Agribank trong ds ck online của Sacombank. Giờ mò vô cái mục đến nh khác kế bên đến nh khác 24/7 thì mới thấy tên của thằng Agribank ở trong đó. Điền thông tin đã đời bấm ck thì nó báo hok ck được do gd cuối ngày. Vậy là mục này ck chậm hok liên kết 24/7. Mình đặt lịch cho nó ngày mai tự ck luôn.
Mẹ nó, thế mà trước giờ toàn xách dái chạy ra chi nhánh Agribank ở Bến Te lấy stt xếp hàng điền giấy gửi tiền

Sao ngân hàng Agribank không có tên trên hệ thống chuyển tiền online của ngân hàng Sacombank?

con buôn
21/2/12
2.879
159.385
113
TP HCM
Em mình nó cũng than phiền như vậy, chắc tìm ko ra!
Có tên nh Agribank a, nhưng bên mục ck bình thường chứ hok phải 24/7 ck phát nhận ngay. Và tiền phí mắc vl gấp 2 so với ck 24/7 mới đểu

• Like
Reactions: GS X