12/9/19
164
150
43
49
Dạ, em có 3 căn bên đây, 1 căn đang ở, 2 căn còn lại cho thuê. Em năm nay tròn 27 tuổi, học 12 xong là ra đời bươn chải. Đc cái trời thương nên cũng may mắn.
Em quá tài. Anh tốt nghiệp ĐH xong 8 năm tự lập mới mua được nhà đầu đời (đúng 30t). Nhưng mà đó là những năm cuối thiên niên kỷ. Còn bây giờ chỉ là ao ước.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng B1
21/5/18
68
84
23
35
Sài Gòn
www.nonggiatrang.com
Em quá tài. Anh tốt nghiệp ĐH xong 8 năm tự lập mới mua được nhà đầu đời (đúng 30t). Nhưng mà đó là những năm cuối thiên niên kỷ. Còn bây giờ chỉ là ao ước.
Em đánh đề anh ơi, trước thì bữa đc bữa ko. Trời thương cho 1 dây đỏ nên giờ mới có cơ nghiệp như này. Giờ thì bỏ nghề chuyển qua đánh banh rồi, đang dịch nên tạm nghỉ đi chém gió :)))))

Hạng B2
7/5/19
108
59
31
Gò vấp, TP HCM
Dạ, em có 3 căn bên đây, 1 căn đang ở, 2 căn còn lại cho thuê. Em năm nay tròn 27 tuổi, học 12 xong là ra đời bươn chải. Đc cái trời thương nên cũng may mắn.
Mình cũng 27 tuổi, nhà bên phía chợ Hạnh thông tây, GV. Nhìn cmt bạn thấy nhột thật, hy vọng có contact để bữa nào ghé qua APĐ mời bạn 1 ly cafe học hỏi kinh nghiệm, nếu bạn không phiền :)

Hạng B1
21/5/18
68
84
23
35
Sài Gòn
www.nonggiatrang.com
Mình cũng 27 tuổi, nhà bên phía chợ Hạnh thông tây, GV. Nhìn cmt bạn thấy nhột thật, hy vọng có contact để bữa nào ghé qua APĐ mời bạn 1 ly cafe học hỏi kinh nghiệm, nếu bạn không phiền :)
Nhà khu chợ hạnh thông tây tháng cho thuê 80 trẹo, ngon lành cành đào rồi :))). Còn muốn gặp nhau bang lô đề hay banh bóng vậy :D

• Haha
Reactions: Phi N2P
Hạng D
4/5/15
4.007
21.637
113
Trong topic này, từ đầu tới giờ , em mới chỉ đếm được 4 anh đã xây nhà bên APĐ.
Em ko nghĩ topic 1 ngàn trang kéo dài 4 năm mà lại khiêm tốn như vậy.

Hạng B1
21/5/18
68
84
23
35
Sài Gòn
www.nonggiatrang.com
Trong topic này, từ đầu tới giờ , em mới chỉ đếm được 4 anh đã xây nhà bên APĐ.
Em ko nghĩ topic 1 ngàn trang kéo dài 4 năm mà lại khiêm tốn như vậy.
Trong bài này lội đc hơn 11.000 cái còm men để đếm đc 4 người xây nhà thì cũng đỉnh lắm rồi. Mà em nói thiệt, đất tăng giá thì chỗ nào cũng tăng chứ ko riêng j ở đây đâu mà a cứ so sánh hoài, nghe rất là cay cú. Có những nơi nó tăng còn kinh hoàng hơn nữa. Như ông a em mua đất dưới khu Trảng Dài - Biên hoà, lúc mua 1 lô có 40 trẹo, mua bỏ thí đó mấy lô. 3-4 năm sau bán lô gần 700 triệu nhanh gọn. Mà có ai cay cú gì đâu, mua đc đất còn cười như vớ đc mùa :)

Hạng D
4/5/15
4.007
21.637
113
Anh @emiuoto chắc tự tin hết dịch sớm nên qua đây săn hàng hở anh ? :rolleyes:
Nếu a theo dõi ở box này, thì dự án nào em chả vào dự đoán tình hình thị trường khu vực trong 5,6 tháng tới

• Like
Reactions: TLTX
Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Nếu a theo dõi ở box này, thì dự án nào em chả vào dự đoán tình hình thị trường khu vực trong 5,6 tháng tới
Vậy ra anh chỉ chuyên đi bói dạo, lấy số, lùa... à mà thôi :D