8/3/19
1.172
1.041
206
VL vị trí đẹp vậy mà làm 1/2000 chậm và tệ để tự phát nát. Nếu không GV chưa chắc bằng.

Sao ông biết nát. APĐ phân lô nhỏ là tuân thủ luật nhứt VN đấy. Tuân thủ QH 1/2000 nhứt. Nhờ mấy anh phân lô mới có thêm nhiều dg và có thêm kết nối đó.

Lo cố gắng, bớt chê bai.

Hạng D
22/8/16
2.236
22.740
113
Sao ông biết nát. APĐ phân lô nhỏ là tuân thủ luật nhứt VN đấy. Tuân thủ QH 1/2000 nhứt. Nhờ mấy anh phân lô mới có thêm nhiều dg và có thêm kết nối đó.

Lo cố gắng, bớt chê bai.
Do mình ko có lô nào ở đó nên gato tí :D
Đã là phân lô nhỏ là nát rồi còn gì nữa :D
Với vị trí của VL, đáng lý ra nó phải được bài bản như Thủ Thiêm, Vạn Phúc và Thanh Đa (trên giấy)

8/3/19
1.172
1.041
206
Do mình ko có lô nào ở đó nên gato tí :D
Đã là phân lô nhỏ là nát rồi còn gì nữa :D
Với vị trí của VL, đáng lý ra nó phải được bài bản như Thủ Thiêm, Vạn Phúc và Thanh Đa (trên giấy)

Nhỏ là bao nhiêu. 50 thước nhé, ở ko hết đâu, phải tính mà cho thuê bớt đấy. mà để có 50 thước đấy thì họ phải hy sinh cái dg "nội khu". 12m đấy. Vì sao lại "nội khu" vì cái dg đó bản chất theo 1/2000 vẫn là đất ở.

Mà ông biết đất ở theo 1/2000 ở APĐ là bao nhiêu % ko. thực tế chỉ khoảng 35% lại thêm thấp tầng, lại thêm phải bỏ các dg "nội khu" rồi nữa là phải đầu tư vào kết nối với dg nhà nước, rồi đầu tư dg nhà nc nữa.

Vì anh là khách lạ nên tui nói nhiều. Quen quen trong thớt nói rứa tui mắng lun, ko nói.

Còn anh mún như Vạn Phuc, Thủ Thiêm thì bỏ tiền ra mua cho bằng hết rồi làm nhé. Mấy ng có đủ tiền để mua hết chắc ho khác hệ anh xa quá, anh hỏi rứa lên chị Hằng trả lời nhé. Cứ đăng ký chú cuội ngày 15 qua 16 trăng tròn nhứt là có câu trả lời.

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Đông đen rồi chứ còn gì nữa. Ngồi uống cafe xí mà thấy người ta đi chóng mặt. Xe hơi đâu dạo này nhiều quá, toàn xe xịn xịn; Audi, Mec...

Có cầu 80 ko On, Đơ.

Dịch vụ gì nữa, thiếu có mai táng à, hay là như anh HùngTL kia rên rỉ là đi mua cái thẻ cào ko có phải đi khoảng 200m. tiền bây giờ nhỏ rồi, ko trả dc DT hàng tháng mà cứ thích dìm hàng.
Anh Tứng lạc quan quá, dân mới bằng 1/5 GV thôi anh
Dịch vụ còn thiếu nhiều: các chuỗi ăn, uống, học AV đều chưa vô, phòng mạch tư hiếm...

Hạng D
22/8/16
2.236
22.740
113
Vì anh là khách lạ nên tui nói nhiều. Quen quen trong thớt nói rứa tui mắng lun, ko nói.
Cảm ơn anh Tuấn. Em chỉ là khách qua đường, mê qui hoạch đẹp, vision, roadmap. Chớ mấy khoản về bđs em không rành lắm. Có gì anh bỏ qua.

8/3/19
1.172
1.041
206
Anh Tứng lạc quan quá, dân mới bằng 1/5 GV thôi anh
Dịch vụ còn thiếu nhiều: các chuỗi ăn, uống, học AV đều chưa vô, phòng mạch tư hiếm...

Dân bây giờ thông minh lắm (con cái nó thổi lỗ tai nưa). cứ có cầu:

Chổ ta ở là chỉ là để ta ở.

Những cái a,b,c,d,e... khác vèo cái tới, lại toàn dc dùng đồ thượng thặng ko. Mắc chi cần các dịnh vụ lubu cách nhà vài mét cho nó mệt. Còn lười nữa thì gọi mấy anh giao đồ nhé, sẽ phát triển cực thịnh đấy, anh nào nắm dc cái ví ĐT mà thiên hạ sử dụng, anh đó sẽ thắng.

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Cảm ơn anh Tuấn. Em chỉ là khách qua đường, mê qui hoạch đẹp, vision, roadmap. Chớ mấy khoản về bđs em không rành lắm. Có gì anh bỏ qua.
Vậy anh làm 1 vài lô bên VP là ổn rồi, Apđ là đất dành cho thượng vàng hạ cám, trăm hoa đua nở anh ạ :D