Hạng C
3/12/18
864
2.609
93
Quận 7
Gửi 2 chính chủ đất APĐ @kunken.tuan@dunhtuanho . Đất của bạn gửi bán mình đã gửi thêm nhiều đội chuyên môi giới bán bđs ở APĐ rồi. Mình và ae môi giới sẽ hợp tác để cố bán được đất sớm nhất cho các anh.
Giá của các anh chào hiện tại hơi khó bán, có mấy khách hỏi nhưng hờ hững lắm!. Nếu kẹt quá thì 2 chính chủ nên giảm giá chào tầm 20% khả năng ra được.
Trên đây để chém gió thôi, 2 chính chủ yên tâm nhé, không cần lên đây mất sức "cầu năm nay làm, đường năm nay mở rộng, nếu xây cầu sẽ dựng tượng kunken.tuan hay đổi tên đường Vườn Lài thành tên Hồ Tuấn Dũng..." đâu nhé.
Team đang chạy tẹc ga để mong bán được đất cho 2 chính chủ đây.
Thớt mong luôn đông vui, sợ bán được đất rồi 2 bạn không ghé thớt chém, bơm nữa thì buồn lắm luôn!
Bảo rồi mà.......
Đã gửi VL mà không giảm giá 20% so với giá thị trường thì sổ đó còn lâu mới trôi
Chấp chấp nhận để VL dàn game 20% gia giao dịch để anh xử lý cho

Chỉnh sửa cuối:
  • Sad
Reactions: Vườn Lài
Hạng B2
10/9/18
120
124
43
Bác Vườn Lài có chỉ số thông minh hơi bị cao. Kiểu nào cũng đối đáp được. Bác tự nổ ra tên chủ đất Hồ Tấn Dũng cho giống nick mình. Nhưng rất tiếc mình không phải tên đó. Giảm 20% là cá mập đớp ngay.

Hạng B1
15/1/24
74
75
18
44
Bác Vườn Lài có chỉ số thông minh hơi bị cao. Kiểu nào cũng đối đáp được. Bác tự nổ ra tên chủ đất Hồ Tấn Dũng cho giống nick mình. Nhưng rất tiếc mình không phải tên đó. Giảm 20% là cá mập đớp ngay.
Oh vậy thớt này để anh Lài lùa gà hả anh o_O

Hạng B2
10/9/18
120
124
43
Theo kinh nghiệm mình xem pháo bông thì ở bờ sông Sài Gòn bên An Phú Đông sẽ xem được nhiều điểm bắn: Vạn Phúc, Land Mark, hầm Thủ Thiêm, Ba Son, Bạch Đằng. Có thể xem được hơn nữa.

Hạng C
3/12/18
864
2.609
93
Quận 7
Phải bán thử 1 miếng đi xem có đúng??? không là "oan gia" cho anh VL ấy........ :D :D :D

• Haha
Reactions: dunhtuanho
Hạng B2
21/11/23
216
252
63
Phải bán thử 1 miếng đi xem có đúng??? không là "oan gia" cho anh VL ấy........ :D :D :D
"Cò" chuyên bơm thổi thì nói lùa gà là đúng. Đây mình share thông tin đất đai, bđs đang ảm đạm, giá giảm, bán không ai mua, khách hờ hững ...điều này dân đen từ tầng lớp trung lưu trở xuống rất thích nhưng không hợp với các giới đầu cơ, đầu nậu các anh luôn muốn bơm thổi đẩy giá lên cao để bắt dân đen nôn tiền ra cho các anh để kiếm chổ chui ra chui vào, các anh cũng bảo là lùa gà, là game là sao? @btchau @natifood .Giới đầu cơ, đầu nậu các anh phức tạp quá!

Hạng B1
15/1/24
74
75
18
44
"Cò" chuyên bơm thổi thì nói lùa gà là đúng. Đây mình share thông tin đất đai, bđs đang ảm đạm, giá giảm, bán không ai mua, khách hờ hững ...điều này dân đen từ tầng lớp trung lưu trở xuống rất thích nhưng không hợp với các giới đầu cơ, đầu nậu các anh luôn muốn bơm thổi đẩy giá lên cao để bắt dân đen nôn tiền ra cho các anh để kiếm chổ chui ra chui vào, các anh cũng bảo là lùa gà, là game là sao? @btchau @natifood .Giới đầu cơ, đầu nậu các anh phức tạp quá!
Oh vậy đang phá nồi cơm của anh rồi thật là có lỗi :D

• Haha
Reactions: Vườn Lài