Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Thế anh ko thấy đò rẻ phải (ngc dg nữa) tụi nó xẻ đất bán 4x20 đầy ra đó à. NV MĐT cái qq nhá. Người khác làm dc dg nhiên tui làm dc. Tui là phải chờ cầu nhé. bây giờ rẻ thúi, ai mà bán. Ngả tư PVT - NTS 300 chai thước. đất tui cách đó có 700m dg 1 xẹt to 7m tui đâu có dại bán bốn lăm chai. Rứa nghe.
Cầu Vàm Thuật An Phú Đông Quận 12 bắc qua Phường 5 Gò Vấp đã thông xe 31/12/2020 đất An Phú Đông tăng nóng nhất Q.12
Cầu Vàm Thuật An Phú Đông Quận 12 bắc qua Phường 5 Gò Vấp đã thông xe 31/12/2020 đất An Phú Đông tăng nóng nhất Q.12

Tất cả diện tích đất NMNT bỏ quy hoạch đều ghi chú là đất nhà vườn mđt
Hiện tại Thằng Toán đệ anh Tứng đang không cho tách thửa loại đất này, nên nếu anh Tứng chưa tách được còn để nguyên cụm thì anh phải chờ hắn cho tách thì mới có giá hiện hành khoảng 48-50 tr maximum cho khúc này nhé anh.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Winter-Sonata
8/3/19
1.172
1.041
206
Chổ số 1 đếm lên phía đông bắc 5 thửa nữa. Hơn công cơ mà. xẻ nhỏ vô tư.Hẻm thực tế rất rộng. rộng nhất, rộng hơn cả hẻm ao cá bà Tám. đã nói NV CQQ rồi mà cứ NV MĐT quài.

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Ở đang là diễn đàn công đồng mạng, tôi không chê ai, tôi có quyền nói cái ý kiến gì tôi cho là đúng hay sai, tôi cũng không phải giàu có tiền nhưng tôi không xin của ai hay nợ ai trên đây. Tôi cũng đi làm bằng nghề của tôi đủ sống, tôi không buôn bán kinh doanh đất, nếu có đó là tay trái thôi, đất APĐ là của tôi mua lâu rồi, vài năm trước tôi tính bán có rao trên đây ai theo dõi có biết, nhưng nay tôi không bán nữa vì chưa cần thiết bán, Các anh em xem những gì tôi viết có ý gì khiếm nhã không?. Tôi cũng không còn trẻ nên tôi biết kiềm chế, là con nguoi giàu hay nghèo chết cũng hết. Có ai sống mãi mà chết rồi có mang theo duoc tiền hay đất ...Có tiền nhiều thì mình có đk phục vụ gia đình và xh hơn người khác là tốt. Mình chỉ nói qđ của mình chứ không dám dạy ai. Thôi chúc anh em buoi tối vui vẻ.

8/3/19
1.172
1.041
206
Ở đang là diễn đàn công đồng mạng, tôi không chê ai, tôi có quyền nói cái ý kiến gì tôi cho là đúng hay sai, tôi cũng không phải giàu có tiền nhưng tôi không xin của ai hay nợ ai trên đây. Tôi cũng đi làm bằng nghề của tôi đủ sống, tôi không buôn bán kinh doanh đất, nếu có đó là tay trái thôi, đất APĐ là của tôi mua lâu rồi, vài năm trước tôi tính bán có rao trên đây ai theo dõi có biết, nhưng nay tôi không bán nữa vì chưa cần thiết bán, Các anh em xem những gì tôi viết có ý gì khiếm nhã không?. Tôi cũng không còn trẻ nên tôi biết kiềm chế, là con nguoi giàu hay nghèo chết cũng hết. Có ai sống mãi mà chết rồi có mang theo duoc tiền hay đất ...Có tiền nhiều thì mình có đk phục vụ gia đình và xh hơn người khác là tốt. Mình chỉ nói qđ của mình chứ không dám dạy ai. Thôi chúc anh em buoi tối vui vẻ.
Zài zòng quá anh hai. Ai mà đọc. Anh vô cớ nói người ta nổ này nổ nọ. Rồi nói người ta nổ nên NGứa mớ nói.. Ngứa cái gì? mua thuốc Dep mà xức. Ko tiền tui cho ngươi mang thuốc qua biếu. Bày đặt văn vẻ. Giờ nói Văn chơi ha,

8/3/19
1.172
1.041
206
Đúng. Tớ tiếc tiền lắm nên chưa làm gì cả. với lại bạn phải hiểu, nhìn vào chổ đó thi đất dân đã tách 40 - 50 thước hẻm thực tế có 3m và đã ở từ lâu đời nhứt APĐ Cho nên:
Chấp thằng Toán. No biết cái qq gì mà phải thế này thế kia. Rứa ha.

• Like
Reactions: TLTX
Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Đúng. Tớ tiếc tiền lắm nên chưa làm gì cả. với lại bạn phải hiểu, nhìn vào chổ đó thi đất dân đã tách 40 - 50 thước hẻm thực tế có 3m và đã ở từ lâu đời nhứt APĐ Cho nên:
Chấp thằng Toán. No biết cái qq gì mà phải thế này thế kia. Rứa ha.
Đồng ý với anh. Nếu có cách chuyển thổ cư thì anh Tứng nên chuyển sớm và ghi nợ thuế, sang năm có thể thuế tăng nhiều.