Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Nhiều AE ủ đất An Phú đông 2 chục năm nay chờ cầu rồi, nếu chuẩn bị bắc cầu qua sông vàm thuật thì đỡ khổ cho ACE chiến hữu quá

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Mới duyệt quy hoạch mà
Chưa có cđt, chưa có khởi công mà mừng cái dì?

Nhìn cái cầu Thủ Thiêm 2 khởi công ầm ĩ dồi sau 2 năm vẫn chưa có xây dựng kìa ...
Làm cầu rồi thì còn gì tăng giá nửa anh. Giờ đang đồn thổi giá tăng mới sướng.

• Like
Reactions: Tám
8/8/16
1.734
2.891
113
Cọc có 16 năm rồi mà ko chịu làm CHẮC vì lưu lượng xe ít quá-> ko kinh tế.
Hôm qua có việc đi TX -> BÀ CHIỂU ngang đg VL vắng hoe
Nghi là cả cầu qua BT cũng chờ 1x năm nữa quá .Thất vọng

Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Bác nào có đất An Phú Đông thì tự sướng, bác nào chưa có thì không nên mua vì giá đã tăng cao rồi, có thể cây cầu sớm sẽ xây, vì bác Thăng trảm dự án treo, vừa rồi bác Thăng vừa thăm Q.12, Hóc Môn, Tây Bắc Củ Chi, thành phố có chủ trương phát triển mạnh hướng Tây Bắc.

Tập Lái
16/5/16
5
13
3
Có mỗi cái thông tin của đ/c Phó chủ tịch thôi, cái thớt APD lại sôi sùng sục.

Hạng B2
13/5/13
368
709
93
Kỳ này có ông Vin qua APĐ dọn đường từ năm ngoái rồi, riêng việc cây cầu nối Nguyễn Thái Sơn để vào Vincom là hiểu rồi
Bác nào có đất An Phú Đông thì tự sướng, bác nào chưa có thì không nên mua vì giá đã tăng cao rồi, có thể cây cầu sớm sẽ xây, vì bác Thăng trảm dự án treo, vừa rồi bác Thăng vừa thăm Q.12, Hóc Môn, Tây Bắc Củ Chi, thành phố có chủ trương phát triển mạnh hướng Tây Bắc.

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Thiệt là cảm ơn thành phố là tung ra tin này, nhà mình có miếng đất nhỏ nhỏ mặt tiền sông sài gòn, mua được hơn 1 năm có 7 tỏi, mấy anh giờ tranh nhau đòi mua 30 tỏi. Giờ tin này ra, thách giá luôn 50 tỏi, bán không được ngâm cho chó ị luôn. Làm cái cầu này với cái đường ven sông công tác đền bù giải tỏa ít. Đường ven sông bên chống ngập đã làm rồi, giờ chỉ gia cố và mở rộng, nên phương án này kể ra khả thi hơn phương án mở rộng đường VL và cầu qua BT, với lại phương án này chả đính đường trên cao nên đánh nhanh rút gọn được.

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
đất nhỏ nhỏ của bác mà 7 tỏi thì bao nhiêu m2 được cho là nhỏ vậy bác :D