Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Bác có thể xem thông tin báo chí, luật bất thành văn mà quận vẫn áp dụng, tôi biết bác có mua đất bác Thiêm, bác lấy hợp đồng đặt cọc và cam kết chuyển nhượng có số ĐT bác Thiêm trong đó ra hỏi bác Thiêm thử xem thì sẽ biết
Hahaha, lại chiêu cũ thay câu trả lời bằng một câu xúi bậy...
Số đt bác Thiêm mềnh có 10 năm nay roài, bác không phải lo bò trắng răng...
Tranh luận trên đây thì trưng văn bản, dẫn link, dẫn báo uy tín...chứ chơi mà kêu đi hỏi thì lên đây làm gì ? Cãi nhau làm chi ? Về nhà khóc hỏi mẹ cho nhanh nhoen bác !
:3dcuoigif:

Tập Lái
13/1/16
9
63
13
43
Hahaha, lại chiêu cũ thay câu trả lời bằng một câu xúi bậy...
Số đt bác Thiêm mềnh có 10 năm nay roài, bác không phải lo bò trắng răng...
Tranh luận trên đây thì trưng văn bản, dẫn link, dẫn báo uy tín...chứ chơi mà kêu đi hỏi thì lên đây làm gì ? Cãi nhau làm chi ? Về nhà khóc hỏi mẹ cho nhanh nhoen bác !
:3dcuoigif:
Cái gì cũng có văn bản hẳn hoi, mấy xxx lấy gì sống Bác

• Like
Reactions: xiexie
Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Cái gì cũng có văn bản hẳn hoi, mấy xxx lấy gì sống Bác

Cám ơn bác đã lo lắng cho xxx :D

Cái gì không biết, cái mềnh hỏi đến 2 lần như trên chắc chắn có văn bản cấp thành phố quy định nhen.
Hiện hành làm theo qđ 33/2014.

Câu hỏi của bác làm mềnh nghĩ ngay đến một câu hỏi khác : nếu lâu lâu bác...bác...không nói xạo xạo, sai sai một chút, thì làm sao các bác ấy lùa gà...:D:eek::D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
hôm nay các bác tranh luận náo nhiệt quá
Em thì chỉ lo vụ phà và xà lan yêu nhau chiều hôm kia thôi
Em quay lại chủ đề của topic vậy, các bác lâu nay lái qua bất động sản nhiều quá

có ai làm cây cầu hem, thu phí cũng được
hihi

Hạng B2
1/11/16
113
198
63
Mấy bác tranh luận nhiều cũng chẳng tới đâu đâu, luật hay văn bản ở VN cũng bằng thừa nếu địa phương vận dụng theo cách hiểu (polymer bao nhiêu số 0 phía sau thoai)
:3dcuoi:

Hạng D
29/11/16
2.062
2.418
113
42
Bác TLTX cứ xỏ lá toâi hoài, vấn đề đang nói 200 nền bác Hiếu 2.5 năm đóng băng là bác đã hiểu, bác tìm hiểu dự án 400 nền của bác Thiêm gần bến xe Bus Thạnh Lộc về pháp lý giống như bác Hiếu, nhưng bác Thiêm bỏ ra 20 tỷ mua lại trên 1000m để xứ lý (công viên: 1000m2 và mở thêm 1 số đường nội bộ để đủ mật độ) và bác Thiêm có gởi cam kết đến khách hàng sẽ ra sổ trước 30/03/2017 còn Bác Hiếu im re không giải quyết là bác đã biết rồi đó
DA sau lưng UB An Phú Đông của Bác Thêm sao chờ hoài không động tĩnh gì hết vậy bác @tuấn kiệt.
PS: khu này là khu dân cư hiện hữu, ai làm cũng được

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
DA sau lưng UB An Phú Đông của Bác Thêm sao chờ hoài không động tĩnh gì hết vậy bác @tuấn kiệt.
PS: khu này là khu dân cư hiện hữu, ai làm cũng được
Bác @tuấn kiệt đang mải xỏ lá bác Hiếu nên không có thời gian và hơi sức xỏ lá bác Thiêm nhoen bác Hồng :D