Hạng D
29/11/16
2.068
2.426
113
42
Gần bên Senturia, các bác có biết bệnh viện Hồng Đức bỏ hoang, kg biết cái này có khởi động lại kg, thấy xây dựng rất hoành tráng mà bỏ hoang tiếc quá
Làm sai quy hoạch, vừa rồi đã được điều chỉnh lại rồi

Tập Lái
6/4/10
16
11
3
Làm sai quy hoạch, vừa rồi đã được điều chỉnh lại rồi
Bạn có biết khi nào họ làm tiếp kg? cái nay hình như khá lâu rồi, có cai này thi khu này cũng đỡ nhiều

Tập Lái
21/5/18
38
80
18
34
Tập Lái
14/4/18
16
31
13
36
Bác mơ ah, Với tốc độ hiện tại thì TL TX 5 năm nữa đô thị hóa full như GV rôì thì thấy APd ko có cửa theo kịp, mà 5 năm nữa chưa chắc có cầu, mà có câu thì APD cũng là sân sau của khu DQHàm nghèo khó nhât của GV thôi. có điều nó gần hơn nên giá cũng chat chứ phát triển như Tl TX thì khó
DQH nghèo khó nhất GV??? Hỏi thực bác qua xem và dọ giá khu đó chưa? Giá đất cao hơn thống nhất, lê đức thọ, phạm văn chiêu cả khúc.

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
DQH nghèo khó nhất GV??? Hỏi thực bác qua xem và dọ giá khu đó chưa? Giá đất cao hơn thống nhất, lê đức thọ, phạm văn chiêu cả khúc.
Giá đất cao không có nghĩa khu đó phát triển nha bác mà nó cao do vị trí đi lại gần, bác vào khu DQH và Trần Bá Giao... sẽ thấy ntn.
DQH so với Thống Nhất- LĐThọ cũng tương tự APD so với TL TX thật, bác lấy Ví dụ rất khớp.
Các trường điểm cấp 1,2... của Quận GV nằm ở khu này Thong Nhat- LDT khá nhiều đó bác, còn Duong Quan Ham và TBG là vùng trũng của giáo dục.
Benh Vien thì ngay BV Gò vấp cũng ở khu LDT-TNhat

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Giá đất cao không có nghĩa khu đó phát triển nha bác mà nó cao do vị trí đi lại gần, bác vào khu DQH và Trần Bá Giao... sẽ thấy ntn.
DQH so với Thống Nhất- LĐThọ cũng tương tự APD so với TL TX thật, bác lấy Ví dụ rất khớp.
Các trường điểm cấp 1,2... của Quận nằm ở khu này TN- LDT khá nhiều đó bác, còn DQH và TBG là vùng trũng của giáo dục.
BV thì ngay BV Gò vấp cũng ở khu LDT-TN
Bác viết tắt dịch mỏi mắt

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Ở Apd đi về các quận Thủ Đức, Gò Vấp, Bình Thanh hay thậm chí Q1, Q3 dù đi phà vẫn gần hơn TL-TX rất nhiều chưa kể nhiều nút đen kẹt xe. Còn tiện ích thì cứ cư dân về đông thì có thôi. Không phải ngẫu nhiên mà Apd hạ tầng rất kém nhưng giá vẫn hơn TL-TX 1 bậc.

Hạng B2
10/3/16
338
546
93
51
Cái khu Winhome nhìn hoành tráng quá, kg biết có bác nào biết thông tin chi tiết không
Sáng nay chạy ngang thấy đang làm đường nội bộ , và có đang xây một căn nhà mẫu bên trong khu đất.
bác muốn biết cứ vào công ty đất nền ngay cầu rạch gia hỏi là ra ngay ấy mà.

• Like
Reactions: tuấn kiệt