Hạng C
10/8/18
707
792
93
44
Thấy nhiều bác chê đường làm xấu và bé. Riêng em ở đây nên thấy vậy cũng đã ok quy củ hơn trước rồi, chốt lên cái cầu trong năm nay nữa là done.

@anphudong: nghe có vẻ kỳ kỳ, trước em nghe ai post là đền cho chủ phà 500tr rồi mà. Trước 1k/xe - giờ lên 3k/xe thì quá dữ
Nếu có tăng 1k/xe cũng vui vẻ đồng ý, nếu dời phà, rùi xây cầu liền. 6 tháng sau có cầu đi lại vẫn tốt hơn :D

Hạng B2
10/3/16
338
546
93
51
Tối nay mà không mưa 300 mét còn lại sẽ hoàn thành nhé các Bác . Bệnh viện Hồng Đức cũng đang làm rầm rộ , tháng 9 khánh thành đường VL và khởi công cầu tạm APD lên tầm cao mới , Bác nào còn bên bờ bên kia nhanh mua vé qua phà nhé ...........

• Like
Reactions: Ngockhanh6
Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Vậy mấy anh trên Sở nói cuối năm hoàn thành là nói phét hả ta :rolleyes:

Hạng C
25/4/17
908
1.292
93
35
Thích là cứ triển khai thôi bác, tầm 3 năm APD chắc sẽ đổi thay nhiều

Mình cũng nghĩ như Bác, có điều mình thấy có nhiều cá mập cầm quỹ đất lớn nên thành thử hàng nền nhỏ 50-60m ko có nhiều, theo mình thấy hiện nay vẫn còn cơ hội, còn nếu chê giá mắc thì sau muốn mua lại phải bù thêm 1 mớ :)

• Like
Reactions: anphudong
8/3/19
1.172
1.041
206
Tối nay mà không mưa 300 mét còn lại sẽ hoàn thành nhé các Bác . Bệnh viện Hồng Đức cũng đang làm rầm rộ , tháng 9 khánh thành đường VL và khởi công cầu tạm APD lên tầm cao mới , Bác nào còn bên bờ bên kia nhanh mua vé qua phà nhé ...........
Anh làm như có mỗi APĐ để mua. Mua APĐ bây giờ là phải thế này nhé: Phục vụ công việc và cuộc sống của mình từ đó ta sẽ có ước mơ. Mơ ước để làm chi, có cái gì làm động lực.

1. Pát - Can nói rồi: Khi ko mơ ước (ko tư duy) có nghĩa là bạn ko tồn tại.Cái này đúng?
  2. Con gái APĐ vốn rất đẹp, bây giờ lại xuất hiện nhiều nàng thơ. Đã ko, vậy động lực đủ chưa? Nếu chưa mình bàn tiếp để có nên mua hay là ko.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Nếu tháng 9 xây cầu tạm mình nghĩ trước tết âm lịch sẽ xong và thông báo hoàn thành vượt tiến độ đề ra để lãnh thưởng ăn tết :D Chứ cây cầu qua đảo Kim Cương 700 tỷ thi công cũng 8 - 9 tháng chứ mấy

Hạng B1
21/5/18
60
44
18
42
https://duandatnen.com.vn/du-an/dat-nen-gan-cau-an-loc-ha-huy-giap-62.html
Có ai rành chỗ này, cho nhận xét cái dự án này giá như vậy được không nhé!
Ngay cầu đất set, chỗ Đường đối diện nhà hàng Bến xưa chạy vào chút xíu, tới chân cầu quẹo trái đi vào.
Hi bác, mình làm biếng quá nhưng phải comment vài dòng. Bác phải tìm hiểu cẩn thận nếu vẫn muốn mua sổ chờ (ở dự án này và cả nơi khác ), đừng như mình. Mình ko phải cò đất nên ko nắm hết thông tin, nhưng hiện tại hình như các lô chờ sổ đều đang bị chựng, nhất là thuộc diện đất xây dựng mới. Riêng công ty bác định mua thì mình biết họ đang kẹt 2 dự án chưa ra sổ được. ( bác đọc trên diễn đàn này sẽ thấy thông tin). 1 cò kỳ cựu của họ cũng thay tên văn phòng đại diện trên zalo để dễ làm ăn.
Chúc bác may mắn.

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B1
Nếu xét các tiêu chí:
A/Nhất Cự Ly, nhì quốc lộ

B/ Nhất cận lộ, nhị cận giang, tam cận đô thị
Thì An Phú Đông va Thạnh Lộc đạt tất cả các tiêu chí trên, khu vực này tiềm năng hơn Q9 và các vùng khác nhiều. Khu vực rất có tiềm năng

Hạng B1
21/5/18
60
44
18
42
Nếu tháng 9 xây cầu tạm mình nghĩ trước tết âm lịch sẽ xong và thông báo hoàn thành vượt tiến độ đề ra để lãnh thưởng ăn tết :D Chứ cây cầu qua đảo Kim Cương 700 tỷ thi công cũng 8 - 9 tháng chứ mấy
Mình cũng có thông tin tháng 9 xây (hỏi cách đây 1 tháng ).

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Đêm qua ko mưa, có bác nào đi làm ngang qua up vài tấm hình xem mặt đường có mịn như da con gái apđ anh Tứng quảng cáo không nào :D

Hạng B2
6/1/15
482
314
63
62
CoopFood tấp nập rồi nha các Bác !!!

Tính ra ở khu SEN ngon quá các Bác ạ :( tiếc là cơm áo gạo tiền, phân chia các kiểu ko dám đầu tư 1 cái nhà để ở. 10T chứ có ít đâu :( vào đó rồi lại phải làm con Camry nhập Thái 2019 nó mới Phù Hạp :)

• Like
Reactions: anphudong