Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em Trax mới này phần đầu em thấy đẹp nhưng phần đuôi thì lại ko đẹp. Ko biết nội thất có thay đổi gì ko nhỉ?

• Like
Reactions: lavender71
Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn
Trax này có một chi tiết rất thú vị là có đến 02 họng gió cho hàng ghế sau, mỗi họng lại chia nhỏ thành 02 cửa gió, nằm dưới gầm ghế tài 02 cửa và ghế phụ 02 cửa, chỉnh qua chế độ thổi gió chân hoặc thân+chân sẽ thấy rõ hơi lạnh thổi ra vù vù. Nếu nhìn qua không biết sẽ tưởng lầm là ống thông hơi như một số xe khác. Và cảm nhận test của riêng em là hệ thống làm lạnh nhanh & sâu hơn em City. Tính ra em Trax này cũng khá lý tưởng đó chứ : CUV hạng B nên cao hơn sedan, khung gầm chắc chắn (Chevy mà, chia sẻ với Sonic, nó có bản cao cấp hơn cũng của GM là Encore nhà Buick và Mokka nhà Opel/Vaxhaull ở một số nước Âu Châu), engine turbo 1.4L, option an toàn thậm chí là dư thừa, xe có họng gió sau, lại nhập nguyên con từ Hàn Xẻng

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
ai muốn mua cứ trải nghiệm thực tế dài ngày kiểu như đi du lịch, sẽ biết mình nên mua xe nào. Eco cũng là con xe tốt nhg hộp số ko tốt lắm, sử dụng đôi khi gây ức chế.

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Giá tiền này mua đc 1 em CX5 vừa đẹp người vừa đẹp nết . Ai xài GM rồi sẽ biết từ năm thứ 3 là nó bắt đầu hỏng vặt, còn kiểu dáng Trax nhìn quá chán .