Tập Lái
1/5/11
1
0
0
Các pác nào cưới Scirocco rồi cho em hỏi dàn lạnh của Scirocco 1.4 thế nào trong điều kiện chạy giữa trưa nắng nóng ( em test trong showroom thì cảm giác chưa lạnh lắm :confused: ). Tấm che nắng của cửa số trời khi kéo lại có đủ để chống nắng lọt qua hay không ạ ( em nhìn lên trần thì vẫn thấy lỗ li ti - không biết ngoài trời thực tế thế nào ). Cảm ơn các pác :)

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
Bác nghĩ sao chiếc xe bạc tỷ mà máy lạnh không lạnh? Lạnh như bắc cực luôn.
Nhiều bác mới mua xe cứ chăm chăm lo cái dàn lạnh, cái xe có hàng trăm thứ khác để bác wan tâm. Máy lạnh chả là cây đinh gì. Xe một hai trăm triệu nó còn lạnh cóng huống chi...
Cửa sổ trời là kính chống nắng rồi, bác khỏi lo.
Em nó chạy phê lắm, bác cứ múc, sẽ ko hối hận đâu.

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
Em chay xe giua trua nang, khi touch thu vao moonroof thi thay kha nong. Vua roi em cho dan Vcool luon thi thay giam duoc chut chut. Tuy nhien may lanh thi van ok (12h trua, em bat o 23do C va 2 nac may lanh, xe 4nguoi ngoi).
Sorry em k type tieng viet duoc.

Hạng B2
12/2/11
198
0
16
Mong tầm 1 năm sau có bác chán em Siro, chuyển nhượng em í với giá hợp lí là em múc liền :D

Hạng B2
28/10/09
111
46
28
35
con này thấy hợp túi tiền, chất lượng ngon lành. theo e nghĩ thì ăn đứt Genesis các bác nhẫy

Hạng B2
2/2/11
268
33
28
45
Xe em chỉ bằng nửa tiền Scirocco mà em mở 24 độ, 1 nấc quạt là đã lạnh đủ rồi (em đi 1 mình, có dán Vkool).

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
baopxa nói:
Xe em chỉ bằng nửa tiền Scirocco mà em mở 24 độ, 1 nấc quạt là đã lạnh đủ rồi (em đi 1 mình, có dán Vkool).
Xi-rô máy lạnh rất khủng. bác nào đi thường xuyên thì biết mà. :)
Nếu đi 2 người thì em cũng chỉ bật 24 độ C và 1 nấc (giữa trưa nóng). Cùng nhiệt độ này mà buổi chiều tối thì lạnh lắm. Hichic

Last edited by a moderator:
Hạng B2
zinzin1288 nói:
con này thấy hợp túi tiền, chất lượng ngon lành. theo e nghĩ thì ăn đứt Genesis các bác nhẫy
Giá em Genesis giờ cũng 1,1 tỷ rồi chứ đâu có rẻ hơn Scirocco là mấy, bác nào máu 2 cửa lại có thêm lựa chọn để chơi nữa rồi

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
con này đc bán ở vietnam mà cái giá quá hợp lý! em vote cho nó là best sport hatch under $50k! Genesis là xe thể thao 2 cửa còn con này la sport hatch! ko nên so sánh, với lại German engineering thì ăn đứt Korean engineering rồi bác!

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
zeus2212 nói:
con này đc bán ở vietnam mà cái giá quá hợp lý! em vote cho nó là best sport hatch under $50k! Genesis là xe thể thao 2 cửa còn con này la sport hatch! ko nên so sánh, với lại German engineering thì ăn đứt Korean engineering rồi bác!
Giá cho phiên bản 1.4 (Spec. 2) chỉ under 50K USD vài chiếc đầu thoai. Sau này toàn là giá 1,034tỷ (trên 50K USD). Nhưng em thấy vẫn ok. :p