19/5/16
230
112
43
39
Các bác ơi cho em hỏi,
Ford Ranger Wildtrak mới 2018 có về chung với Raptor không? Sao không thấy 1 động tĩnh nào từ Ford hay thấy hình ảnh gì hết.
Cảm ơn các bác nhiều.

Tập Lái
1/6/17
20
6
3
32
TP.HCM
www.facebook.com
Các bác ơi cho em hỏi,
Ford Ranger Wildtrak mới 2018 có về chung với Raptor không? Sao không thấy 1 động tĩnh nào từ Ford hay thấy hình ảnh gì hết.
Cảm ơn các bác nhiều.
Tình hình là Wildtrak 2018 sẽ về vào khoảng tháng 9 năm nay trước phiên bản Raptor tầm tháng 12 và chưa có thông tin thay đổi gì mẫu mã hay tính năng trên xe Wildtrak 2018 nhé bác

19/5/16
230
112
43
39
Tình hình là Wildtrak 2018 sẽ về vào khoảng tháng 9 năm nay trước phiên bản Raptor tầm tháng 12 và chưa có thông tin thay đổi gì mẫu mã hay tính năng trên xe Wildtrak 2018 nhé bác
À tức là chưa có thông tin gì.
Vậy em nghĩ chắc vẫn là xe cũ sản xuất năm 2018.
Cảm ơn bác nhiều nhé.

Hạng B2
22/7/16
207
126
43
Bốn bể là nhà
vwsaigon.com
Các bác ơi cho em hỏi,
Cảm ơn các bác nhiều.
Form mới luôn đó bác, chung nhà máy với Thái Lan, nó đã ráp dây chuyền đó, tội gì nó phải làm cái này, rồi làm thêm cái kia, trong khi chỉ là Facelift nhẹ!!! Mà nếu không thay đổi, Ranger đã về từ Quý 2, chẳng tội gì phải chờ đợi về tới Quý 3

19/5/16
230
112
43
39
Form mới luôn đó bác, chung nhà máy với Thái Lan, nó đã ráp dây chuyền đó, tội gì nó phải làm cái này, rồi làm thêm cái kia, trong khi chỉ là Facelift nhẹ!!! Mà nếu không thay đổi, Ranger đã về từ Quý 2, chẳng tội gì phải chờ đợi về tới Quý 3
Cảm ơn bác về thông tin quý báu.
Thông tin từ các sale cứ loạn cả lên làm em phân vân chết được.
Mà em thấy bên Thái vẫn chưa thông báo gì về Ranger Facelift cũng lạ. Thường facelife cũng phải có thông báo gì đó ví dụ như Everest chẳng hạn.
Em thì đang phân vân giữa Ranger Wildtrak 3.2 hiện nay hoặc chờ thêm nửa năm nữa chờ lô mới.

Hạng B2
22/7/16
207
126
43
Bốn bể là nhà
vwsaigon.com
Cảm ơn bác về thông tin quý báu.
Thông tin từ các sale cứ loạn cả lên làm em phân vân chết được.
Mà em thấy bên Thái vẫn chưa thông báo gì về Ranger Facelift cũng lạ. Thường facelife cũng phải có thông báo gì đó ví dụ như Everest chẳng hạn.
Em thì đang phân vân giữa Ranger Wildtrak 3.2 hiện nay hoặc chờ thêm nửa năm nữa chờ lô mới.
Bác chờ tiếp đi, giờ không còn 3.2 mới nữa mà mua bác à

Tập Lái
16/7/18
2
0
1
44
Hồ Chí Minh
Các bác ơi cho em hỏi,
Cảm ơn các bác nhiều.
Dear Bác
Ford Ranger Wildtrak mới 2018 về tới đại lý giữa tháng 7/2018,tuy nhiên có một số thay đổi như:Kiểm soát tốc độ,cảnh báo va chạm,cảnh báo lệch làn,tự động đèn hay áp suất lốp,kính màu sẽ cách giảm và giá sẽ không thay đổi.Trân trọng

Các bác ơi cho em hỏi,
Cảm ơn các bác nhiều.
Dạ hiện nay bên em mẫu Ranger Wildtrack 2018 dự kiến sẽ về mẫu xe mới được thay đổi hoàn toàn bằng động cơ 2.0 Bi - Turbo ( turbo kép) và hộp số 10 cấp lun nha bác. Bên em cũng đang nhận đơn đặt hàng cho mấy em này rồi nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và lun nhá. Em cám ơn bác ^^