Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Chào các bác,
Xin mời các bác tham gia buổi OFF ca-fe định kỳ & chào mừng các sự kiện trong dịp hè 2012 đang tới:

- Thời gian: từ 9h sáng CN 13-05
- Địa điểm: cafe KDL Văn Thánh- ĐB Phủ- Q. Bình Thạnh

- Nội dung chính:
1/ Giới thiệu 1 số tviên mới như Phattkpro/bobopham/apia.com.vn/HiClean,...., phát logo,....

2/ Các nội dung liên quan đến việc tham gia Giải OS 2012 của đội bóng: công tác nhân sự đội bóng (bác Mac.@)/ chuyên môn (bác CV@) ) / cổ vũ, hậu cần (bác Fil@/ PHN@ & Longan)
3/ Thảo luận về Chương trình OFF 3 miền Hè 2012
4/ K.H Off đầu tháng 6/2012: về thăm quê Trà Vinh của bác Huythanhtv@, giao lưu bóng đá như đã thề ước, kỷ niệm ngày Q Tế Thiếu nhi 1/6, ... dự kiến đi Thứ 7- 2/6; về CN 3/6.
5/ Các v.đề khác, ...

Kính mời các bác tham dự đông đủ, góp ý xây dựng.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
...Thông báo này thay thư mời đến mọi thành viên . Ai không đi thì lên tiếng

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
manhodessa nói:
...Thông báo này thay thư mời đến mọi thành viên . Ai không đi thì lên tiếng

bác Mạnh đăng ký mấy vé nè :D:D:D

Hạng B1
13/4/10
77
0
6
42
hic! chủ nhật này phải chở vợ cả về Đồng Nai rùi! bùn quá:(
E xin giời thiệu sơ về tiểu sử của e trước ạ!
Lúc trước e chơi bên hội sangyyong có đá bóng giao lưu mấy lần với hội santafe và cũng đã đá chai với các pác hình như là phuhaonguyen, chevol. ( e và pác chevol đều té ghế luôn)
Sau đó e nhập khẩu KFC nhưng vì quá hâm mộ bác manhodessa và rượu vodka của pác ý và đặc biệt là quá mê e santafe nên e gom góp thóc lúa, vay mượn thềm hàng xóm nên rước đc e vợ 2 santafe như ý muốn ---> now! đăng ký nhập tịch We're SFC
E xin hết ạ!
Chúc hội ta ngày càng phát triển và vững mạnh

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
thietbiloc nói:
Vé bán ở đâu vậy bác?
Mở cửa tự do, kô bán vé bác ạ. Đ.ký tham gia luôn ở đây nha. Tks.

23/10/06
14.638
5.121
113
hiclean nói:
Lúc trước e chơi bên hội sangyyong có đá bóng giao lưu mấy lần với hội santafe và cũng đã đá chai với các pác hình như là phuhaonguyen, chevol. ( e và pác chevol đều té ghế luôn)
Sau đó e nhập khẩu KFC nhưng vì quá hâm mộ bác manhodessa và rượu vodka của pác ý và đặc biệt là quá mê e santafe nên e gom góp thóc lúa, vay mượn thềm hàng xóm nên rước đc e vợ 2 santafe như ý muốn ---> now! đăng ký nhập tịch We're SFC
E xin hết ạ!

Chít cha, điểm danh luôn rồi! :confused: Sự trở lại có lợi hại hơn xưa không? :cool:

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
hiclean nói:
E xin hết ạ!

Hay CN này em và bác off trước tại Đồng Nai nhỉ?
Nhà bà cả bác ở chỗ nào của Đồng Nai? Nếu quanh Biên Hòa thì off chai hehe