Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Sau gần 1 tháng tìm kiếm mầy mò, tham khảo các bác trên 4R, đi hầu hết các cửa hàng có xe nhập ở Hà nội, thậm chí xuống cả cảng Hải Phòng, cuối cùng em đã kiếm được một em ly dị chồng, mới về VN tuần trước.

Bây giờ mối quan tâm của em là trang điểm cho em nó sao cho đẹp. "Người đẹp vì lụa, xe đẹp vì đồ chơi" mà các bác:D. Tuy nhiên, em thấy đồ chơi xe HQ nói chung và SFE nói riêng ở VN rất nghèo trong khi trên một số Website nước ngoài em thấy đồ chơi của SFE rất nhiều.

Vậy bác nào biết ở VNM có chỗ nào sẵn đồ SFE thì xin chỉ giáo cho anh em nhé?

Em có ý kiến thế này, nếu không có chỗ nào ở VN, hay chúng ta tổ chức về quê ngoại Korea để kiếm đồ rồi tranh thủ xem tông, xem giống của em luôn:D. Các bác chi hội trưởng, chi hội phó, hạng D,C tổ chức cho anh em được thì tốt. Chỉ cần một nhóm 5-10 người là ổn.

Em xung phong đăng ký làm đoàn viên luôn (bao gồm nick/mobile/prefer timeframes):

1, ...... trưởng đoàn
2/ ...... phó đoàn
3/ truongptcl (0913 224220) - đoàn viên - Dec 2007 20th-30th, Jan 2007 1st-5th, 20th-31st.
4/....
5/....

Nào các bác, chúng ta về quê ngoại thôi!!!!!

shp
Tập Lái
24/10/05
10
0
0
Visit Site
RE: SFE Accessory - mua gì? ở đâu?

Chúc mừng bác đã cưới được vợ2, SFE của bác đời nào và mua ở đâu giá bn? Tôi cũng ngắm mãi mà chưa biết thế nào

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Vụ về quê ngoại này chắc phải đợi mấy bác hàn xẻng tài trợ ..:D:D

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

@Kanz_min: Cảm ơn bác nhé. Em sẽ qua đó xem sao. Có gì hay em sẽ thông báo để các bác tham khảo.

@SHP:Do khả năng chịu đựng kém mà lại thích nhiều options nên em không đặt (vì phải đợi cả tháng) mà lọ mọ tìm kiếm khắp nơi. May là ông trời không phụ lòng nguời có lòng. Em tìm được một em SLX Hi-Delux tại cảng HP. Vụ "rá rổ" em PM cho pác để tránh bị thổi còi.

Vụ đi "quê ngoại", nếu không có lão làng nào chịu đứng ra tổ chức, em sẽ tự tổ chức vậy. Bác nào tham gia được thì PM cho em nhé (Tên/Nick/Mobile/Preferable timeframes in Jan 08). Nếu không có ai thì......em sẽ đi một mình vậy.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Bác Truongptcl này máu quá. Khuyên bác cứ ở với vợ 2 một thời gian đi đã. Xem em nó tính nết thế nào, cần chấn chỉnh cái gì, up những hạng mục nào? mông, mặt, mũi, mắt....khi đó lập kế hoạch chi tiết rồi đi mua sắm cũng không muộn mà.