Hỏi Đường? Sg- Mũi né...resort Aroma

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Kính nhờ ae có kinh nghiệm chỉ giúp....
Kế hoạch đi Sg-Mũi né ở tại resort Aroma...nhờ ae hướng dẫn giúp các chú ý khi đi đường và ăn uống dọc đường ...các điểm vui chơi ở mũi né..do lần đầu e đi chỗ này...
Nhà e đi 7 người có 4 trẻ e....thank mọi người..

Sg- Mũi né...resort Aroma

Attachments

Tập Lái
24/3/17
20
5
3
Em cũng plan y chang bác, đầu tuần sau em khởi hành.
Em có xem tham khảo trên OS, đường đi PT thì bác chú ý đoạn từ Long Khánh trở đi, nên chạy theo BB, đi đúng tuyến đúng làn, có rất nhiều bảng cấm vượt và xxx bắn tốc độ.
Dọc đường đi thì em chưa rõ, còn địa điểm vui chơi ở Mũi Né cũng có nhiều: Suối tiên, đồi cát, Bàu trắng. Còn bác có muốn leo núi thì điTà Cú nhưng hướng này nằm ngược lại với Mũi Né. Em chỉ biết nhiêu đó nên hóng cao nhân chỉ tiếp. hihi

• Like
Reactions: mdang84
Tập Lái
31/7/18
31
10
8
Kiên Giang
Chỗ chơi mũi né: trường Dục Thanh, Lâu đài rượu vang, đồi các bay, suối tiền, bãi đá ông địa, tháp chàm , lầu ông hoàng...tắm biển. Hết!

Hạng B2
14/6/14
182
224
53
58
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác đi chưa, nếu chưa thì Bác lên mạng tìm thông tin về resort Aroma. Bác cứ đúng biển báo mà đi cho an toàn. Mũi né thì còn thêm tắm bùn khoáng. Dừng chân có thể cơm niêu NGỌC PHÁT chỗ Long Khánh (cách nút giao QL1 _ CT khoảng 7km): rộng, rất sạch sẽ, ko đông, giá phải chăng và hợp khẩu vị; CAO PHÁT thấy đông hơn chả biết thế nào.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Aroma ở khu Phú Hài, ok nha bác. Khuôn viên đẹp nhiều cây xanh, hôm nhà em ở phòng luxury có cả bồn tắm và bàn uống nước ngoài sân riêng. Hồ bơi đẹp, tuy nhiên biển gần khu làng chài, tuy không sạch lắm nhưng đến nhìn sinh hoạt của ngư dân cũng rất hay.

Attachments

Hạng B2
22/4/16
144
146
43
Q9, HCM
Nhà mình cũng đi 3-4 lần MN, thấy đi đường thì cứ chạy đúng biển báo tốc độ. trên QL1A thì có xe tải hay chạy chậm ( ko biết là chim mồi hay ko) nhưng chú ý lấn làn hay vượt nơi có biển cấm vượt. Ăn chơi thì tuỳ bác, bình dân hay cao cấp MN đều có hết.