Hạng B2
12/4/08
106
0
16
51
Chào các bác .
Sau hơn một năm lăn lê bò càng với em Kia già 15 tuổi hoàn lương từ nhà thổ "Sáu số 1" cuối cùng thì em cũng lều chõng đến chốn kinh kỳ ứng thí . Hà bá ơi , mình tập chạy ngoài đường thì ro ro thế mà vào sân tập , các đại ca ở trường CSND quất cho tơi tả cả tuần lễ mới duyệt cho đi thi . Được cái các quan khảo thời nay cũng thấu hiểu lòng dân , cho thí sinh lều chõng đến sân đình dợt trước một ngày , hôm sau thi cho chọn đúng ẻm hôm trước mình cưỡi nên củng đã biết chổ nào nút bật , chổ nào dây kéo ... quen nút vặn nút nhấn , hưng phấn lên quất một lèo 95 điểm , chỉ thua mỗi quả leo dốc chọn thế việt vị . hề hề . Đương nhiên trước đó thi "văn" thì phải có võ nếu không có võ muốn vượt qua thì phải có Bác .
... Lấy bằng rồi ...
Giờ thì đến lúc tăm tia một em cho thoả chí tang bồng , ngặt nỗi cái túi còm chẳng đáng là bao mà đam mê thì to như núi . Trước chả biết lái , rủ thằng bạn quất luôn em gái già Kò
ria , nay ra anh hào lại truất ngựa truy phong .
Ngân sách vẻn vẹn chưa tới đôi trăm chai , biết làm sao bây giờ ... môn đăng hộ đối thì không , làm gì có cửa cầu hôn với mấy em trinh nữ con nhà gia giáo ... biết thân phận đành phải ra chốn thị tán tỉnh làm quen lũ đầu khấu mong tìm một em đồng cảnh ngộ , tương thân mến thân ... híc
Một em camry già 89 , tướng tá còn ngon lành cành đào . Em đang bị giam thế thân cho thằng chồng mất nết - chắc hắn thua bài nên cầm em . Em này số tự động mới ngon chứ , tuy nhiên cũng sợ cao tuổi thế mà không có chỗ đạp côn thì nhậu tốt chứ chẳng chơi . Thêm nữa hơn 20 niên rồi , thân xác , áo quần chả tươm tất gì cho cam . Gia thế thì cũng lùng bùng lắm lắm , nghe đâu em về xứ Việt là nhờ các anh bên bển ( Tân Trg Sanh), thiếu một lá bùa nên không ra phường ly dị và tái giá được . Em đành dứt áo một lần ra đi . . .
Muốn biết tiếp cuộc tình thứ hai , xin các bác đợi hồi sau sẽ rõ ...

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
Lót dép ngồi uống riệu chờ bác viết văn :D

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.941
432
83
20 tuổi rồi, ruột gan nó cũng tiêu hết rồi. cưới em này về là suốt ngày đi bênh viện.
lót dép chờ phần 2

Hạng B1
6/3/11
81
0
0
Hay ha, OS mình có nhiều người văn hay ghê, hồi hộp quá, kể tiếp đi bác

Last edited by a moderator:
S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.649
133
nhanh nhanh cho cuộc tình thứ 2 lên mạng đi bác ơi ! chắc là một em người Ý đẹp mê ly chứ gì ? khoe nhanh đi bác ơi để em cầm đôi dép qua chỗ khác ngồi hóng tiếp.

Hạng B2
22/5/11
494
0
0
32
Tóm lại là Bác chủ show hàng em Fiat lên cho anh em chém bão luôn đê:D

Hạng B2
12/4/08
106
0
16
51
Thân chào các bác .
Thứ lỗi cho em để các bác chờ lâu quá , số là em vừa đi công tác về , " mất nết " mấy hôm các bác ạ , em qua Tung Của , vào tiệm nét chúng xua em như đuổi tà , hình như phải có cái thẻ gì đó chúng mới được sử dụng dịch vụ công cộng . Nay Thượng Hải phủ wifi cả thành phố nhưng lock hết không cho xài public ..
...Hồi hai : Xem mắt em accord 92
Nói chung không có gì để chê
, nếu cứ nói như " các con nghiện " bên thớt Hônđa thì nà khuyết điểm duy nhất của em nó ... là có quá nhiều ưu điểm ! khà khà khà ...ông bà ta có câu ...mèo khen mèo ...
... mấy ngày xem báo , check net mệt mỏi , read chảy nước miếng ... favorite add đầy các trang bán xe ... cứ cày về mở máy lên là vào webmuaban quất thẳng thới bán acc ... bởi quan điểm mua bán của em rất rõ ràng , chọn từng dòng , lọc từng chú ... nhưng bản thân iêm thì chả có chút kinh nghiệm gì sất , được cái đam mê .
Một số điểm mà các bác yêu ...cord dễ dàng cho qua :
- Xác to , hơi cồng kềnh so với thực tế đi lại bon chen trong nội thị .. cái này gọi là "đi rất đằm"
- Thời buổi lúa cao gạo kém , xăng dầu leo thang ... 2.0 cũng là cả vấn đề đối với con nhà nghèo như em ... cái này gọi là "ăn uống cũng khiêm tốn"
- Lại ca lại bài ... năm "em" hai mươi , anh mới sinh ra đời ...cái này gọi là "bền"
- Hônđa thì dễ sửa ... chỉ đúng với 2 bánh thôi các bác nhé .. thêm 2 bánh nữa thì không dễ ăn đâu ... cái này gọi là "cũng phải đúng thày đúng thuốc " - nghe đâu phần điện cũng kinh lắm , yếu vía thì lánh đi cho nó lành ...
- Không gặp Me Mỹ (... tiếng xưa gọi các mợ nhà mình làm dâu xứ Cờ Hoa ấy mừ) mà vô phước gặp phải Me Canáđà , quanh năm nó ăn cà muối thì xong phin !!! còn đâu cái chuồng gà ... híc híc híc
..Thế nên hồi hai cũng hạ màn ... hẹn các bác hồi sau .
Kính