Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Nói tính giá trị thật để coi thử tốn bao nhiêu tiền khi tự làm chạy một chiếc xe thế thôi.
Chứ có ai bắt nó bán giá nó làm đâu.
Nó bán giá tính công của nó thì bán nhiêu bán em có thắc mắc làm gì.
Còn ví dụ bác bỏ ra đống tiền mua Patek thì Patek nó mập còn bác ốm, điều đó là đương nhiên muốn cãi cũng không được.
Ai thần thánh Patek hay Lam thì tất nhiên hiến máu cho nhà sản xuất.
Còn nó bán Patek được cho bác, còn bác lại chế được Lam bán cho nó thì nhất bác, lúc đó là chuẩn.
Chắc bác còn trẻ

Hạng F
3/10/15
9.734
11.965
113
Chắc bác còn trẻ
Dạ sorry bác em không phải cây đa cây đề gì cả. Chẳng qua em thấy ngứa mắt với bọn sản xuất chỉ giỏi vin vào thương hiệu rồi chặt chém, không muốn công sức tiền bạc vất vả của bác đem nuôi mập bọn nó nên em phải nói thôi.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Dạ sorry bác em không phải cây đa cây đề gì cả. Chẳng qua em thấy ngứa mắt với bọn sản xuất chỉ giỏi vin vào thương hiệu rồi chặt chém, không muốn công sức tiền bạc vất vả của bác đem nuôi mập bọn nó nên em phải nói thôi.
Bác nghĩ thương hiệu tự nhiên mà có?Nó phải trãi qua bao nhiu thăng trầm,mồ hôi công sức trí tuệ của bao nhiu người giỏi hơn người khác.Nói như bác không lẻ chiếc Mer phải bán ngang Toyota hay Patek phải bán ngang Hublot.Dừng ờ đây,em ko tranh cải vấn đề này nữa nhé

Hạng F
3/10/15
9.734
11.965
113
Bác nghĩ thương hiệu tự nhiên mà có?Nó phải trãi qua bao nhiu thăng trầm,mồ hôi công sức trí tuệ của bao nhiu người giỏi hơn người khác.Nói như bác không lẻ chiếc Mer phải bán ngang Toyota hay Patek phải bán ngang Hublot.Dừng ờ đây,em ko tranh cải vấn đề này nữa nhé
Ok bác em không bày đặt tranh cãi nữa, em đồng ý là không bán ngang.
Bán hơn vì mình là tư cách cây đa cây đề, nhưng bán hơn cả đống đống như Mer Toy hay Patek Hublot thì rõ ràng là bậy.
Luôn luôn người ta phục vụ ngành lâu hơn thì bán hàng có chất lượng thế nào cũng phải cao giá hơn. Nhưng giữa cao giá với chặt chém là nó khác nhau.
Xin lỗi bác, tất cả chỉ vì em không muốn những người có tiền như bác lại phải hoang phí vì mắc lừa bọn cây đa cây đề kia thôi.