Hạng D
29/1/13
1.351
14.100
113
Đáng lẽ nó là một chủ đề hay để thảo luận, chia sẻ. Nhưng a thớt ảnh có để người khác chia sẻ hay thảo luận gì đâu. Ai mà còm trái quan điểm của ảnh, ảnh tấp người ta sấp mặt rồi, nên move sang box nào cũng dzị à :D :D
Bởi vậy mới khuyên chủ thớt đừng đẻ nữa . XH bớt đi 1 chỗ . Chứ kiểu này con giống gien bố ra đời răng mọc không kịp.

Tập Lái
25/7/19
1
4
3
28
Chính xác là bạn thấy tội cho bạn. Không phải tội cho con đâu.
Bạn nhầm rồi, sau này không biết có suy nghĩ khác ko chứ hiện tại mình xác định sẽ ko sống phần đời cuối cùng trong bệnh tật, nên chỉ thấy thương con 1 mình ở lại thôi, còn bản thân nằm xuống là hết

• Like
Reactions: Yesterdaynhq
Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
hết thuốc chữa cho thằng chủ thớt.
Chủ nghĩa cá nhân.
Những thằng nói đạo đức thường sống như lol, có thằng lại đòi sống cho xã hội nữa cơ đấy, người không vì mình thì trời chu đất diệt.

• Like
Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Bởi vậy mới khuyên chủ thớt đừng đẻ nữa . XH bớt đi 1 chỗ . Chứ kiểu này con giống gien bố ra đời răng mọc không kịp.
Đúng rồi. Văn minh thích thì đẻ, éo thích thì thôi. Chứ ruồi muỗi mà đẻ nhiều như ông thì việt nam mãi là mọi. Xưa nay chỉ hổ báo mới ít con thôi. Ruồi nhặng thì nhiều mà.

Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Bạn nhầm rồi, sau này không biết có suy nghĩ khác ko chứ hiện tại mình xác định sẽ ko sống phần đời cuối cùng trong bệnh tật, nên chỉ thấy thương con 1 mình ở lại thôi, còn bản thân nằm xuống là hết
Anh em chém nhau như chuối, hoặc đa số bằng mặt không bằng lòng. Giúp nhau được mấy, kiến giả nhất phận thôi.

Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Nằm xuống là hết thì cứ lo cho mình trước, đẻ con trong cái xã hội này tội nó ra

• Like
Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Uh! Đẻ 1 đứa cũng được , không đẻ đứa nào cũng chẳng sao . May mắn cho xh là chủ thớt có suy nghĩ đẻ 1 , nên chăng chủ thớt nên thực hiện tiếp để tạo thớt : KHÔNG SINH CON CÓ SAO KHÔNG , TẠI SAO CỨ PHẢI SINH CON.
Với chủ đề này chủ thớt nên qua CHUYỆN NGOÀI LỀ để thảo luận dự là sẽ nhiều ý kiến bổ ích.
Theo thuyết mác lê, gia đình là tế bào xã hội, nơi tạo ra tư liệu sản xuất là con người, nên các chú cứ phải đẻ theo ý party nhé. Cấm cãi.

Tập Lái
30/6/19
0
58
12
33
Đáng lẽ nó là một chủ đề hay để thảo luận, chia sẻ. Nhưng a thớt ảnh có để người khác chia sẻ hay thảo luận gì đâu. Ai mà còm trái quan điểm của ảnh, ảnh tấp người ta sấp mặt rồi, nên move sang box nào cũng dzị à :D:D
Nếu mà ai cũng đẻ thì theo mẹ ý đoảng và cụ mác awnghen rồi, éo phải tranh luận nữa. Còn muốn tranh luận thì đừng tranh luận với chủ thớt nếu không có nền tảng hoặc không hiểu mình nói gì

Chỉnh sửa cuối: