Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Tình hình là em có kết duyên với Sky 9 Sun Tower ngay vòng xoay Liên Phường.
Nên lập topic giao lưu với các bác nào cùng ở Sky 9 Sun Tower hoặc các bác khu vực lân cận Vòng xoay Liên Phường - Đại lộ Võ chí Công - Vành Đai 2 - Cao Tốc LTDG - Song Hành thảo luận giao lưu. Nếu được thì offline cafe luôn thể ;)

Sky 9 Sun Tower - Vòng xoay Liên Phường - Đại lộ Võ chí Công

Hiện em đang rất hóng Song Hành vs Vành Đai 2, các bác có tin gì chia sẻ cùng em với nhé :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Còn đoạn Phú Hữu tới Gò Dưa, đoạn này bồi thường cũng nhiều nên tốn kém bác ạ.

Tập Lái
11/5/17
0
334
47
64
Chào hàng xóm, mình cũng đang ngóng Sun Tower từng ngày để xài ké tiện ích và TTTM :) Bên đó tiến độ xây dựng thấy cũng ok, ko biết hợp đồng của bác hẹn chính xác bao giờ giao nhà nhỉ?

• Like
Reactions: hoacafe
Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Bác hóng cái vành đai 2 làm gì chỉ tội nhiều container thôi. Sao bác ko hóng cái liên phường ra đầu MCT. Giá cả cc này bn 1m2, khi nào nhận nhà có tiện ích gì ko để nhà phố bên dưới bọn em ké.

• Like
Reactions: vnpeace and hoacafe
Hạng B1
4/9/16
78
635
83
35
Chào bác hàng xóm tương lai. Em cũng đang mong sky của bác hoàn thiện từng ngày để em hi vọng sài ké tiện ích của bên sky chứ khu này giờ đi ăn toàn phải qua khu đông thủ thiêm và nam long. Đồng thời hi vọng có cafe bikini hồ bơi

• Like
Reactions: vnpeace and hoacafe
Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Chào hàng xóm, mình cũng đang ngóng Sun Tower từng ngày để xài ké tiện ích và TTTM :) Bên đó tiến độ xây dựng thấy cũng ok, ko biết hợp đồng của bác hẹn chính xác bao giờ giao nhà nhỉ?
Hợp đồng Block CT1 thì tháng 6 giao nè bác. Mà được trễ mấy tháng nữa.
Block CT2 (Sky 9) thì cuối năm.
Block Sun Tower (CT3) thì quý 3/2018.

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Bác hóng cái vành đai 2 làm gì chỉ tội nhiều container thôi. Sao bác ko hóng cái liên phường ra đầu MCT. Giá cả cc này bn 1m2, khi nào nhận nhà có tiện ích gì ko để nhà phố bên dưới bọn em ké.
Vành đai 2 em nghe nói là có mở thêm làn đường cho xe máy chạy nữa đó bác :)
Vs nhà em bên Thủ Đức sát VĐ2 nên hóng nó làm xong phóng xe qua cho tiện :)
Về Sky 9 thì tiện ích cũng nhiều đó bác, em mua được sale tư vấn là hồ bơi khoáng mặn, đường chạy bộ quanh chung cư, rồi sân tennis...
Bác tham khảo vô group cư dân xem, em cũng mới biết: Cộng đồng Chung cư Sun Tower & Sky 9

Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Chào bác hàng xóm tương lai. Em cũng đang mong sky của bác hoàn thiện từng ngày để em hi vọng sài ké tiện ích của bên sky chứ khu này giờ đi ăn toàn phải qua khu đông thủ thiêm và nam long. Đồng thời hi vọng có cafe bikini hồ bơi
Okie bác, mai mốt em cũng làm việc bên này. Mấy bác nếu mua ở gần thì mai mốt cafe nhé ;)

Tập Lái
25/3/13
49
40
18
Vành đai 2 em nghe nói là có mở thêm làn đường cho xe máy chạy nữa đó bác :)
Vs nhà em bên Thủ Đức sát VĐ2 nên hóng nó làm xong phóng xe qua cho tiện :)
Về Sky 9 thì tiện ích cũng nhiều đó bác, em mua được sale tư vấn là hồ bơi khoáng mặn, đường chạy bộ quanh chung cư, rồi sân tennis...
Bác tham khảo vô group cư dân xem, em cũng mới biết: Cộng đồng Chung cư Sun Tower & Sky 9
Có cái hồ bơi ko biết rộng ko :D
Rộng thì ngon vào bới ké :))
Đùa chứ thấy bảo nó là hồ bơi khoáng mặn đầu tiên ở VN đúng ko mấy bác?