Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55
Bác nào hay dùng Skype cho em hỏi mấy trường hợp sau là thế nào với:

Em đang dùng Skype ở văn phòng, đầy đủ và bình thường thế mà khi về nhà có hôm ngồi làm việc ở nhà mà bật skype bằng máy tính ở nhà lên thì hộp danh sách biến mất một nửa các danh sách của mọi người nên không thể liên lạc được với rất nhiều nguời và lúc này có thêm trường hợp nữa là Mặc dù em để chế độ online xong nhiều người qua điện thoại nói ràng không thấy em và em cũng không thấy người đó, và không thể chat với nhau được mặc dù chắc chắn là họ đang online theo yeu cầu của em lúc này một vài người khác thì vẫn sáng đèn và vẫn chát với nhau được là sao? Chẳng nhẽ lại phải tìm và add nick của mấy người chua hiện lên kia trên cả máy tính ở nhà nữa à. Vây khi đi đâu khác thì cứ lại phải thế sao.[8|]

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Skype 2.0 - Giải đáp

Bác thử dùng cái Vờ Sân cũ cũ, bẩn bẩn thôi xem sao, không Ấp Đết gì hết.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

pác Up cái mới nhất về xem. Nghe bảo nó có lỗi và đã sửa..

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.156
113

Chẳng phải đâu! Skype là ứng dụng ngang hàng (peer-to-peer), không có máy chủ tập trung như YM! Vì vậy, vụ danh sách bạn bè này củ chuối lắm!!! Tôi dùng Skype một thời gian nhưng chán quá nên lại quay về Y!M.

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55

Em vẫn phải dùng vì nó là công cụ quản lý và trao đổi với bạn bè và nhân viên khắp nơi trên thế giới bằng Voice có lẽ là tốt nhất và rẻ nhất. thôi đành chịu khó add lại vậy