Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Vụ tai nạn nghiêm trọng xảy ra lúc 12h35p ngày 21/03 tại thị trấn Hà Trung, huyện Hà Trung, tỉnh Thanh Hoá.
Theo thời gian trên, chiếc xe cứu hộ biển số Hà Nội chở theo chiếc ô-tô loại 5 chỗ màu trắng đang chạy trên đường đoạn qua thị trấn Hà Trung thì bất ngờ đâm trực diện vào xe tải ở làn cùng chiều đang dừng đỗ bên đường. Cú va chạm mạnh khiến chiếc xe tải bị hất tung về phía trước, chiếc xe cứu hộ tiếp tục lao thẳng vào nhà dân bên đường. Tại hiện trường, chiếc xe tải hư hỏng nặng, phần đầu xe cứu hộ nát bét.
Hiện vẫn chưa rõ con số cụ thể về thương vong, theo thông tin ban đầu từ người dân quanh hiện trường thì đã có ba nạn nhân được đưa vào bệnh viện gần đó cấp cứu, chúng tôi sẽ tiếp tục thông tin về vụ tai nạn.

• Like
Reactions: nta139 and bacai
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cám ơn bác,
Khoan nói về xe cứu hộ, xe tải dừng đỗ hiên ngang quá ta.
Qua trường hợp này nhắc nhở mình củng cố thêm kinh nghiệm dừng, đậu xe dọc đường.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Em thì cứ tưởng clip được ghi lại trong phim trường Hollywood chứ đâu phải trên đường phố VN, kinh quá luôn!

• Like
Reactions: LẠC HẬU
Hạng B2
Nhìn giống như xe tải không kéo thắng tay??!!
Không biết là đang đậu hay đang dừng?? Theo luật là dừng cũng phải kéo thắng tay nhưng ở xứ mình hầu như chẳng có ai tuân thủ chuyện này!!

Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn
Không biết là đang đậu hay đang dừng?? Theo luật là dừng cũng phải kéo thắng tay nhưng ở xứ mình hầu như chẳng có ai tuân thủ chuyện này!!

Giờ thì em mới biết khi dừng phải kéo thắng tay, thanks bác.

Hạng C
13/11/11
528
792
93
Sài Gòn
Giờ thì em mới biết khi dừng phải kéo thắng tay, thanks bác.
Bác vui, đi đường Dalat mà quên 1 phát là tiu liền à. Có một lần em quên kéo thắng tay, em chạy theo chít mẹ luôn, may là dốc nhỏ không thì em cũng xong rồi...heheee.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Em mới nghe lần đầu từ...bác :D. Mấy xe đời mới bây giờ ko có cái cần kéo tay chắc mệt mỏi khi dừng :eek:

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Bác vui, đi đường Dalat mà quên 1 phát là tiu liền à. Có một lần em quên kéo thắng tay, em chạy theo chít mẹ luôn, may là dốc nhỏ không thì em cũng xong rồi...heheee.
Chắc bác đi xe số sàn rồi..:D

Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn

Ok, bác nói khi đang dừng trên đường dốc, em tưởng bác đang nói về chuyện dừng xe trong thành phố. Chúc vui.

• Like
Reactions: loiht
Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
tình huống này thì khả năng cao là tài xế xe cứu hộ ngủ gục!?!?

anh đoán sao hay vậy!?!?
tới cmt của anh em mới biết mình là "số ít ỏi" dừng xe kéo thắng tay;