Hạng B2
4/11/17
143
41
28
31
xaydungminhthinhphat
Vấn đề muôn thưở mà người dùng xe hơi thường hay quan tâm đó là làm sao để giữ sàn xe luôn sạch sẽ trong khi thời tiết Việt Nam mưa nhiều. Chở con em trẻ nhỏ, hành khách mang giày, mang dép về quê thăm ngoại thế nào cũng dọn lại mệt và vất vả.

Dạo gần đây thị trường phụ kiện ô tô người ta nghĩ ra một loại vật liệu mới mà có thể thời gian tới đây, loại vật liệu này sẽ trở thành một xu hướng, một trào lưu mới như thảm 5D - 6D trong thời gian trước đây.

Em không vòng vo nữa các bác ạ, vật liệu lót sàn mới là DÙNG GỖ THẬT (GỖ TỰ NHIÊN) để lót sàn xe. Chủ yếu là các dòng MPV cỡ lớn nhé các bác. Cụ thể là các dòng xe có sàn bằng phẳng như là: Toyota Alphard, Toyota Sienna, Mercedes V Class, Peugoet Traveller, Ford Tourneo, các dòng xe 16 chỗ như Transit, Solati, Sprinter cũng độ được luôn nhé các bác, miễn sao sàn xe bằng phẳng là được.

Sợ sàn xe dơ sao không dùng GỖ THẬT mà lót?

Loại sàn này đặc là gỗ tự nhiên loại dày, không sợ nước, dễ vệ sinh thi công lót ở phần khoang hành khách là chính nhé các bác. Các bác thấy sao về loại sàn này, liệu nó có trở thành xu hướng được không các bác?​

Attachments