Film cách nhiệt so sánh film cách nhiệt Vkool - Llumar - 3M crystalline

Tập Lái
18/11/15
19
58
13
40
Xác nhận
confirm
M dán phim 3M, hôm nay đi Long An, nắng 13h sờ vào kính lái chỉ ấm ấm. Rất hài lòng.
Cảm ơn anh Khoa (Tín Mỹ )!

Reactions: TINMY 3M
Hạng B2
21/12/05
195
113
43
Xác nhận
confirm
M dán phim 3M, hôm nay đi Long An, nắng 13h sờ vào kính lái chỉ ấm ấm. Rất hài lòng.
Cảm ơn anh Khoa (Tín Mỹ )!
Bác nghiên cứu lại chứ sờ vào kính mà chỉ ấm thì nhiệt lượng nó đi qua kính hết và vào người/vào bên trong xe hết rồi. Kính phải càng nóng càng tốt vì như vậy mới chứng tỏ nó cản được nhiệt không cho vào xe

Reactions: Quocdp
Hạng B2
21/12/05
195
113
43
Xác nhận
confirm
hồi đó cũng tin
[BCOLOR=transparent]Vkool[/BCOLOR]
, dán xong chạy trưa nắng rờ thứ, giật bắn mình, nóng như " ấm nước sội ", đúng là công nghệ niềm tin
Bác này cũng vậy, nóng như vậy thì chúc mừng bác là bác dán đúng loại tốt, đúng chỗ tốt rồi đấy

Hạng C
7/3/18
818
1.634
93
Xác nhận
confirm
Bác này cũng vậy, nóng như vậy thì chúc mừng bác là bác dán đúng loại tốt, đúng chỗ tốt rồi đấy
Theo Bác em nên làm gói Vkool nào là phù hợp cho Everest 2018: VK70 kính lái + VK40 kính sườn, kính hậu Hay VK70 kính lái và VK14/28 cho kính sườn, kính hậu?? Thanks Bác?

Hạng B2
21/12/05
195
113
43
Xác nhận
confirm
Theo Bác em nên làm gói Vkool nào là phù hợp cho Everest 2018: VK70 kính lái + VK40 kính sườn, kính hậu Hay VK70 kính lái và VK14/28 cho kính sườn, kính hậu?? Thanks Bác?
Mình cũng là người dùng như bạn thôi, cũng đang lọ mọ tìm hiểu để dán cho xe mới mua. Sau khi xem clip này http://youtubersố1.vn/watch/SSF2c6tWGMM thì có lẽ mình sẽ dán loại coolnlite này vì thấy công nghệ có vẻ hấp dẫn và dù sao có đồng chí Tâm Phan này khen thì vẫn có niềm tin hơn 1 chút, ít nhiều thì bạn ấy cũng phải giữ uy tín cho kênh đánh giá của bạn ấy chứ

Suy cho cùng thì sản phẩm phim cách nhiệt là sản phẩm cần rất nhiều niềm tin

Hạng D
28/7/09
1.171
8.186
113
Xác nhận
confirm
Mình cũng là người dùng như bạn thôi, cũng đang lọ mọ tìm hiểu để dán cho xe mới mua. Sau khi xem clip này http://youtubersố1.vn/watch/SSF2c6tWGMM thì có lẽ mình sẽ dán loại coolnlite này vì thấy công nghệ có vẻ hấp dẫn và dù sao có đồng chí Tâm Phan này khen thì vẫn có niềm tin hơn 1 chút, ít nhiều thì bạn ấy cũng phải giữ uy tín cho kênh đánh giá của bạn ấy chứ

Suy cho cùng thì sản phẩm phim cách nhiệt là sản phẩm cần rất nhiều niềm tin
Đã tháo Llumar và dán Coolnlite.
Thật sự mà nói thì ko xứng đáng nếu tháo ra và thêm tiền nâng câp. Kính lái Coolnlite dòng cao nhất titan X nhưng nóng rát mu bàn tay như kính cũ (đặt tay trên vô lăng chứ ko sờ kính). Vì đã từng xài Vcool nên nhận xét Vcool ngon hơn 2 ông này.

Trên xe hiện đang dán cả 2 loại film này nên ra nắng so là chính xác.:mad:

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook