Hạng B2
5/5/14
180
82
28
41
Tp HCM
Tình hình là em đang tìm cho F1 chiếc xe gắn máy. Mục tiêu là có cốp rộng để có thể nhét được cái Laptop vào trong cốp. Sau khi test thử thì chỉ có em Grand và Lead là có thể bỏ lọt thôi.
Vậy có bác nào có kinh nghiệm tư vấn vụ này dùm em xem nên dùng loại nào? Ưu và nhược điểm của mỗi loại?
Em mong các bác nhiệt tình giúp đỡ. Em ở Sài Gòn nhé

Hạng B2
5/5/14
180
82
28
41
Tp HCM
Tình hình là em đang tìm cho F1 chiếc xe gắn máy. Mục tiêu là có cốp rộng để có thể nhét được cái Laptop vào trong cốp. Sau khi test thử thì chỉ có em Grand và Lead là có thể bỏ lọt thôi.
Vậy có bác nào có kinh nghiệm tư vấn vụ này dùm em xem nên dùng loại nào? Ưu và nhược điểm của mỗi loại?
Em mong các bác nhiệt tình giúp đỡ. Em ở Sài Gòn nhé
ALO , có bác nào có kinh nghiệm giúp em với nhé.

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Em bỏ 1 phiếu cho lead.
- lead thắng kết hợp ( thắp trước và sau cùng lúc) em thấy an toàn không bị quăng xe.

• Like
Reactions: Kinh Lup
Hạng B2
18/1/13
318
178
43
Đã qua rồi cái thời: Xe máy cứ phải là Honda.
Chất lượng bây giờ đều được cả nhưng có một điều không thể chối cãi rằng Lead cục mịch, máy ỳ may ra có thể còn hợp với ... bà xã nhà bác, còn Grand máy mạnh, bốc, dáng dấp thanh thoát với máy thế hệ mới êm ru làm cho giới trẻ lỡ nhìn thấy là không cưỡng nỗi...
Ra đường bác thử chạy kè bên chiếc Lead, sau đó lại kè bên chiếc Grand, rồi dõng tai lên mà nghe tiếng máy, sau đó dạt ra xa lau kính mà ngắm body của mỗi chiếc...nhiêu thôi là bác đã có thể tự quyết rồi ;)

• Like
Reactions: Kinh Lup
Hạng B2
5/5/14
180
82
28
41
Tp HCM
Các Bác đừng cười chứ em chưa bao giờ đi xe tay ga cả. Vì vậy đợt này bà xã giao cho vụ này em cũng không biết chọn loại nào. Ra Head xin chạy thử thì không được nên phải nhờ mọi người giúp.

Tập Lái
20/11/09
13
0
1
Mình nghe nhiều người dùng Grande khen xe này lắm mà không biết thực hư ra sao. Cũng đang lăn tăn tìm mua một chiếc đây. Nghe nói Lead đời mới đi không thích bằng Lead cũ. Tìm thấy 2 bài đánh giá bạn thử tham khảo thêm xem sao
Đánh giá Nozza Grande
Đánh giá Lead 2015