Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net
xekovn1984 nói:
  Đúng là Made in VN. Lúc đầu cắt quá trời thứ luôn, kể cả hệ thống an toàn mà cũng cắt
. Giờ chắc có lẽ thấy doanh số không được như mong muốn thì lắp lại để câu khách. Em nghĩ sao nói vậy các bác H đừng bùn e nha.
  Biết có ngày này thế thì sao cứ làm. Phải chi ngay từ đầu các bác cứ sản xuất xe option same với xe nhập đi. Có thể giá xe LD bằng luôn với xe nhập khẩu cũng được nhưng bù lại các bác BH hẳn hoi, hậu mãi tốt, em tin là chẳng ai lại đi mua xe nhập mà quay lưng lại với Made in VN đâu.   
huuthuc274 nói:
HP nói:
Cressida1992GL nói:
I30white nói:
Bác cressida ui! Cho em hỏi với xe bác mới lấy option nhu thế nào ạ? Bác cho em biết để tham khảo do em cũng chuẩn bị lấy ạ?
Option cua em :
nhiểu lắm e nhớ không nổi, chỉ nhớ những cái chính thôi
ABS, EPS , CD1, 1 túi khí, Điều hoà 2 chiều Auto, Be Xenon, Đèn gầm, xinhan gương, gương cụp tự động, Mâm 16, cửa sổ nóc, chắn bùn, vô lăng tích hợp, nội thất da mằu ca cao, đồng hồ hiển thị thông số đa năng như số Km còn đi được, ăn bao nhiêu L/100Km,.... Giá nóc... còn nhiều mà em k nhớ nổi, chỉ nhớ mấy cái quan trọng đấy thôi

Bản của Thàng Công em chắc chắn là không có đèn xenon.

Em xin bổ sung.Đúng là I30 CW không có xenon,nhưng đợt mới này có thêm ABS rồi(trước đây ko có).cảm biến lùi,cảm biến gạt mưavo6 lăng và cần số bọc da...Ngoài ra hiện nay công ty đang áp dụng chương trình kuyến mãi lớn,tặng option cho khách hàng mua I30 đó nha các bác.Bác nào quan tâm tới em nó thì xin mời tới showroom của em để biết rõ hơn hoặc gọi cho em...

Đồng ý với quan điểm của bác, sao HTC không nhập cả hai lô hàng (cắt option và full option như bản nội địa mà salon ngoài đang nhập về), cứ để giá bán của lô full option cao hơn salon ngoài, nhưng bù lại thì cung cấp cho khách hàng dịch vụ hậu mãi tốt. Sau đó xem xét doanh số của hai lô hàng là biết thị hiếu của người tiêu dùng ngay ấy mà, chứ việc gì cứ phải nhập cái xe gì mà option như xe Zace chục năm về trước (em nói hơi quá) rồi lại phải oang oang quảng cáo là "bù lại được bảo hành chính hãng"..... nghe hoài, tụi em cũng oải