Hạng B1
20/6/19
79
39
21
45
- cx8 hơn fotuner: ghế da nappa, hud, điều hòa 3 vùng độc lập, gói an toàn nhiều tính năng hơn,có tự động phanh khẩn cấp, giá mềm hơn 200tr,chiều dài cơ sở dài hơn nên ngồi hàng 3 thoải mái hơn,vành xe 19 so với 18.
fotuner hơn cx8: đi đường xấu tốt hơn do là suv, gầm cao hơn, 7 túi khí so với 6 của cx5, nhập thái lan nên yên tâm hơn về chất lượng,bán lại chắc ko mất giá nhanh, đá cốp.
Bác cho em hỏi ghế da Nappa là loại giả da hả bạn?

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Độ ghế da chẵng ảnh hưởng gì, bạn cứ độ đi .. tuỳ theo túi tiền. Còn muốn hiểu thêm thì đè đầu cụ gu gờ mà hỏi .. Thân !

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Nappa là da thật, da của động vật non đó bác. Nappa là 1 trong các loại da cao cấp nhất trong sản xuất nội thất ô tô.
Người ta thiên về thiên nhiên, .... các bác nào theo phật giáo .. ? do đó em chọn vải, với lại khi lạnh nóng gì, vào xe .. thoải mái hơn là da. Em không nóilà da không phải là sang trọng. nhưng em theo tự nhiên , thiên nhiên hơn

Các bác thử ghế da ..chưa nóng, chưa làm mát vào những ngày cực đông, hay nắng gắt thì biết nó. Một trong những vật dụng giử nhiệt (không tải) do đó nên để ý điều nầy.
Trườc khi lái : để sưởi hay điều hoà trước khi vào.
Còn vải thì quá bình thường, xe em cũng đang xài vải đây

Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Haha lên xế cưng xem phân tích các loại da ghế đi bác, da nappa ngồi êm,mịn và mát phao câu đặc biệt thích hợp cho người say xe vì nó ko có mùi.