Tập Lái
13/12/18
40
7
8
33
em này là MPV cỡ nhỏ giá rẻ, tương tự Su Ertiga, phân khúc thấp hơn Innova nhé, giá vậy cũng là ổn với chất xe, nếu em nó cải thiện chút về sức mạnh động cơ và nội thất tinh tế hơn tí là đắt hàng đới, chắc là để bản facelift sẽ căn chỉnh theo phản hồi của thị trường

Hạng B1
12/7/18
53
7
13
em này là MPV cỡ nhỏ giá rẻ, tương tự Su Ertiga, phân khúc thấp hơn Innova nhé, giá vậy cũng là ổn với chất xe, nếu em nó cải thiện chút về sức mạnh động cơ và nội thất tinh tế hơn tí là đắt hàng đới, chắc là để bản facelift sẽ căn chỉnh theo phản hồi của thị trường
Nó có cùng phân khúc với In đâu mà các cụ so với In. Xe này chạy phố, cự ly trung bình chở thường xuyên 5 người không phải lúc nào cũng 7 người .

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Thêm 12% chức bạ và đăng kiểm,bảo hiểm nữa là chạy thôi lão
Xin lỗi bác nói hơi ngược, vấn đề là không có xe để bán thôi. Bây giờ đặt xe chắc tầm tháng 6 sang năm mới có xe để giao. Nếu mua được ngay như ỉn hay vios có lẽ xe đi đầy đường rồi. Ở ngay thị trường Inđo còn cháy hàng thì bác chứ chưa nói số lượng ít như ở việt nam. Cuối tháng 10 em nhận xe, bản thân em chưa chê được điểm gì so với nhu cầu thực tế. Em đi bản MT xe gầm cao, máy đủ dùng, vô cùng tiết kiệm nhiên liệu( Em đi xăng 95, đổ 750k đi được 620km). Cách âm tốt, loa nghe tạm được, khoang rộng, khay để đồ tiện dụng. Xe em cũng chưa thấy ai chê cả!!!
So sánh Mitsubishi Xpander  và Toyota Rush

Attachments

Tập Lái
4/2/19
11
70
13
34
Xin lỗi bác nói hơi ngược, vấn đề là không có xe để bán thôi. Bây giờ đặt xe chắc tầm tháng 6 sang năm mới có xe để giao. Nếu mua được ngay như ỉn hay vios có lẽ xe đi đầy đường rồi. Ở ngay thị trường Inđo còn cháy hàng thì bác chứ chưa nói số lượng ít như ở việt nam. Cuối tháng 10 em nhận xe, bản thân em chưa chê được điểm gì so với nhu cầu thực tế. Em đi bản MT xe gầm cao, máy đủ dùng, vô cùng tiết kiệm nhiên liệu( Em đi xăng 95, đổ 750k đi được 620km). Cách âm tốt, loa nghe tạm được, khoang rộng, khay để đồ tiện dụng. Xe em cũng chưa thấy ai chê cả!!!View attachment 1833309

đỉnh của đỉnh

Hạng C
20/11/13
550
506
108
Thành Đông
Xin lỗi bác nói hơi ngược, vấn đề là không có xe để bán thôi. Bây giờ đặt xe chắc tầm tháng 6 sang năm mới có xe để giao. Nếu mua được ngay như ỉn hay vios có lẽ xe đi đầy đường rồi. Ở ngay thị trường Inđo còn cháy hàng thì bác chứ chưa nói số lượng ít như ở việt nam. Cuối tháng 10 em nhận xe, bản thân em chưa chê được điểm gì so với nhu cầu thực tế. Em đi bản MT xe gầm cao, máy đủ dùng, vô cùng tiết kiệm nhiên liệu( Em đi xăng 95, đổ 750k đi được 620km). Cách âm tốt, loa nghe tạm được, khoang rộng, khay để đồ tiện dụng. Xe em cũng chưa thấy ai chê cả!!!View attachment 1833309
Tay bác thơm bấm biển ngon qua bác !