Hạng B1
21/12/16
70
10
8
35
Quá ngon trong phân khúc, chỉ có 1 điều không thích là đều khiển máy lạnh cảm ứng hơi khó thao tác khi đang chạy
sao vậy bác, cách điểu khiển quá nhiều thao tác sao????

Hạng C
14/12/16
580
340
63
sao vậy bác, cách điểu khiển quá nhiều thao tác sao????
Bth bro biết chỗ đó có cái núm rồi k cần nhìn quơ tay qua cũng dính nó cứ thể mà gió nhỏ lớn thôi, còn bây giờ chỗ đó là 1 mặt phẳng luôn bấm dễ hụt nếu k nhìn :)

Hạng B1
1/6/14
79
32
18
Bth bro biết chỗ đó có cái núm rồi k cần nhìn quơ tay qua cũng dính nó cứ thể mà gió nhỏ lớn thôi, còn bây giờ chỗ đó là 1 mặt phẳng luôn bấm dễ hụt nếu k nhìn :)
Theo cá nhân mình thấy bất chệ độ auto cũng tiện mà, chỉ cần chỉnh nhiệt độ lên xuống tí, không cần chỉnh quạt

• Like
Reactions: Oscar Nguyen
Hạng C
14/4/13
623
656
103
Em cũng vậy, ghét nhất điều khiển cảm ứng, điều hòa thì núm xoay là tiện và nhanh nhất. Chả hiểu sao nhiều người cứ chê.
cái gì cũng vậy, từ từ cũng quen thôi bác ơi. cải tiến hiện đại sang trọng vậy cơ mà...

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
cái gì cũng vậy, từ từ cũng quen thôi bác ơi. cải tiến hiện đại sang trọng vậy cơ mà...
Em thiên về sự thực dụng chứ ko thích sự bóng bẩy bác ơi. Cái gì thực dụng, dễ dùng là em thích thôi. Đẹp xấu ko quan trọng lắm, bởi vì có đẹp đến đâu thì chỉ để nhìn một thời gian thôi, chả giúp ích gì cả

Hạng D
16/11/09
1.978
587
113
Bài đánh giá chung chung lắm, chưa thâty nhiều điểm khác biệt của xe.

Hạng C
14/12/16
580
340
63
Theo cá nhân mình thấy bất chệ độ auto cũng tiện mà, chỉ cần chỉnh nhiệt độ lên xuống tí, không cần chỉnh quạt
Em k rõ auto trên city ra sao nhưng em xài thử auto trên KIA thì vừa bấm vào là nó đổi lấy gió ngoài lâu thiệt lâu mới lấy gió ở trong. Và nếu đi có 2 người thì lại hơi lạnh quá vào ban đêm.