Tập Lái
7/5/20
7
4
0
33
Các bác cho em hỏi với 2 cc Richstar của Novaland và Moonlight Boulevard của Hưng Thịnh thì cái nào ngon hơn ạ?
Em làm ở Tân bình thì cái Richstar có vẻ gần hơn được chút, nhưng không biết bên nào pháp lý sẽ ngon hơn với tiện ích, đường xá tới chung cư, uy tín của chủ đầu tư bên nào sẽ ngon hơn vậy?
Em đang phân vân quá! Mong được sự trợ giúp của các bác!

• Like
Reactions: ldl and lamnk
Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Ý kiến cá nhân của người đã mua Richstar nhé bác chủ: Về chất lượng, tiện ích và vị trí thì RS nhỉnh hơn nhiều, khuôn viên và tiện ích của MB là khá hạn chế,.. Còn về pháp lý thì có vẻ MB yên tâm hơn (một phần lý do để mình chỉ chọn RS lướt). Ngoài ra, xung quanh Richstar có nhiều nhà xưởng hiện còn ảnh hưởng môi trường xung quanh, ko biết cư dân đã phản ảnh mà có kết quả chưa,..

• Like
Reactions: toanhm92
Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Chưa nhận nhà bên MB chưa biết nhưng thằng moonlight parkview gần đó giao tương đối ổn, mb thì nhiều tiện ích hơn, đẹp hơn, đi trên Kinh Dương Vương về đêm nhìn khá ấn tượng

Hạng B2
4/7/19
252
1.560
93
Chưa nhận nhà bên MB chưa biết nhưng thằng moonlight parkview gần đó giao tương đối ổn, mb thì nhiều tiện ích hơn, đẹp hơn, đi trên Kinh Dương Vương về đêm nhìn khá ấn tượng
Hình như một số căn bên MB đã bàn giao rồi nhỉ?

Tập Lái
7/5/20
7
4
0
33
Các bác nghĩ bên nào hoàn thiện tốt hơn, chất lượng của các công trình có đồng đều nhau, bên nào nhanh xuống cấp hơn nhỉ?

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Moonlight boulevard có căn nào 2.5 tỷ đổ lại ko các bác?

Hạng C
25/4/17
908
1.292
93
35
Mình chọn pháp lý nên MB ổn hơn nha, chưa kể tương lai giáp với 1 GA tàu điện và hiện hữu thì giao thông về miền Tây hay tiện ích Aeon Mall có vẻ ổn hơn, 1 vote cho MB,