Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46
RE: So sánh: Santafe- Honda CRV-Chevrolet Captiva

Trích đoạn: Mrpinocio

Em chẳng chê xe gì cả , nếu VIDAMCO ko làm ăn lởm khởm chắc giờ nay em đang đi LTZ rồi ...:D:D.
Với 1 thioj trường không hoàn hảo như VN thì chẳng có sự lựa chọn nào là perfect cả , SF thời gian gần đây trở nên hot vì nó là xe nhập , có nhiều option từ rẻ đến đắt để mọi người lựa chọn ( NHư ráp 1 bộ PC) và của đáng tội nó cũng tốt nữa , chi phí nhiên liệu thì không còn gì để bàn ( xe dầu ) ... Với tầm tiền trên dưới 50K thì có thể SF là sự lựa chọn lý tưởng ( cho những người không chuộng thương hiệu ) , cũng như CAP theo em là sự lưa chọn lý tưởng cho budget nhỏ hơn 35K , ACURRA MDX quá lý tưởng với budget 90K-100K..
Ai mua xe nào thì đều cố bảo vệ cho cái tốt của xe mình đã bỏ tiền ra ..:D, vì vậy trên 4R việc khen chê thái quá 1 sản phẩm nào âu cũng là chuyện bình thường , thế mới có cái để tranh luận chứ các bác . Không nên cay cú làm gì ...

Em giống y như pác, nếu VIDAMCO có xe giao ngay chắc giờ này em cũng là mem của CAP rồi. Chúc mừng pác và chúc mừng cả..em cùng anh em SFC nữa. :D:D:D

Hạng B2
5/11/04
272
1
18

Đọc bài của các bác mà em sắp Tầu hỏa nhập....đường ray đến nơi. Em nghĩ mua được xe để đi lại đã là hạnh phúc rồi và hoàn toàn có thể hài lòng hoặc tự hào với bản thân về điều đó. Nhưng nhớ là chỉ với bản thân các bác thôi nhé:D. Có những thứ rất ý nghĩa với chúng ta nhưng lại vô nghĩa với ngươì khác vì thế đôi khi thật khó để bàn bạc và chia sẻ. Dù các bác có đi xe gì chăng nữa thì cũng đều có lý do rất chính đáng để thỏa mãn về con xe của mình. Tất cả đều đáng trân trọng.

Chúc các bác lái xe an toàn.

Hạng C
20/11/07
529
0
16

@Mrpinocio, kaka146: Em cũng như 2Bác. Em đã mang tiền ra rước em CAP về ngay + 3k USD nhưng đến nơi vì thái độ của em sale làm em giận quá đổi ý mang tiền về!hehehe:D. Now em rất biết ơn em sale đó vì như thế em mới là thành viên của SFC.:D:D:D

Và hiện giờ thì Em cảm thấy quyết định thay đổi của mình là hoàn toàn hợp lý chỉ trừ có túi tiền hơi bị xẹp một xíu thôi.:):):):)

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: sondt

Đọc bài của các bác mà em sắp Tầu hỏa nhập....đường ray đến nơi. Em nghĩ mua được xe để đi lại đã là hạnh phúc rồi và hoàn toàn có thể hài lòng hoặc tự hào với bản thân về điều đó. Nhưng nhớ là chỉ với bản thân các bác thôi nhé:D. Có những thứ rất ý nghĩa với chúng ta nhưng lại vô nghĩa với ngươì khác vì thế đôi khi thật khó để bàn bạc và chia sẻ. Dù các bác có đi xe gì chăng nữa thì cũng đều có lý do rất chính đáng để thỏa mãn về con xe của mình. Tất cả đều đáng trân trọng.

Chúc các bác lái xe an toàn.
Tán thành ý kiến với bác! Vote cho bác