Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Chào các bác,
Em thấy SF dù mới xuất hiện & vào VN ta có vẻ muộn hơn so với nhiều dòng xe xứ Hàn khác, nhưng đang chiếm được nhiều cảm tình của bà con mình & nhất là của dân chơi xe. Em cũng đang quan tâm đến dòng xe này (& đang tích lũy "đạn" để chờ dịp "bắn"), mong các bác chỉ giáo qua việc đánh giá, so sánh, tổng két sau :
- So sánh trên một số tiêu chí cơ bản (đ.cơ, nội, ngoại thất, tiêu hao nhiên liệu, ..., giá cả) vơi các dòng xe cùng phân khúc đang có trên t.trường VN như Escape, Cap. (?), RAV-4, CR-V
- Kinh nghiệm của các bác trong việc lựa chọn máy xăng & máy dầu đvới loại này.

Cám ơn các bác nhiều.

Hạng D
5/4/07
1.793
326
83
RE: SO SÁNH SF với các dòng xe cùng cấp

Bác hỏi bác Kiến Vàng ấy, chuyên gia về SF đó:D

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Vâng, bác Kienvang & các bác khác có nhiều kinh nghiệm mất công tập hợp lại rồi cho em hay nhé. Đa tạ.

Tập Lái
28/8/07
31
0
0

SF là nhứt, so sánh gì nữa,càng nhìn SF em lại càng thấy nó giống xe chở tiền của ngân hàng nông thôn

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Hế hế bác hplaserjet có vẻ a cay các bác SF club nhể :D. Mà xe chở tiền của NH em thấy toàn là Mit pajero xịn đấy. Bác đi xe gì đấy ạ?

Trích đoạn: hplaserjet

SF là nhứt, so sánh gì nữa,càng nhìn SF em lại càng thấy nó giống xe chở tiền của ngân hàng nông thôn

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

nói thiệt tình qua đi thử thì e thấy con FE này đúng là Fê con tê tê các bac ạ, escape với Cap vỏ mòng lắm....xe liên doanh mà, con chiec Huyndai vận hành em ái chạy sướng lắm

Hạng D
5/4/07
1.793
326
83

A, bác máy in xuất hiện rồi . hehe:D

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Anh em chung tiền lại mua biếu bác MÁY IN cái xe SF để bác ấy tha cho hị hị...

Tập Lái
28/8/07
31
0
0

cảm ơn sáng kiến của bác maranelo, nhưng nói thiệt loại đó(SF) biếu em em cũng không đắt, nhứt là con giống cái avatar của bác

Hạng B2
10/5/06
108
2
18
Thang long

EM hỏi khí không phải chắc bác Ladedét làm nghề thu mua máy in HP đồng nát