Hạng B1
29/9/16
67
40
18
29
Sơn xe VW rất xịn, phải nói là xịn nhất trong những hãng xe thông dụng ở VN nhưng đó là sơn tại NM, còn sơn tại xưởng sửa chữa của đại lý thì cũng không hơn gì những nơi khác.
Mình thì không biết như thế nào. Sơn xe Volkswagen là xe nhập nguyên chiếc thì chắc chắn không thể chê nhiều rồi. Còn đại lý thì mình nghe nói cũng khá ổn, quy trình sơn theo tiêu chuẩn châu Âu, giá khá mắc. Các bác có thể tham khảo trước khi mình làm dịch vụ ạ.

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Mình thì không biết như thế nào. Sơn xe Volkswagen là xe nhập nguyên chiếc thì chắc chắn không thể chê nhiều rồi. Còn đại lý thì mình nghe nói cũng khá ổn, quy trình sơn theo tiêu chuẩn châu Âu, giá khá mắc. Các bác có thể tham khảo trước khi mình làm dịch vụ ạ.
Đại lý của hãng nào cũng nói vậy mà bác, thực ra họ cũng phải tuân thủ quy trình của chính hãng đề ra, còn thực tế thì lại phụ thuộc tay nghề của người thợ và cái tâm của CVDV tham gia giám sát.
Để đào tạo 1 người thợ sơn lành nghề rất khó, có khi mất cả năm, chổ nào có chính sách tốt giữ được thợ thì làm ổn, chổ nào thợ nhảy việc nhiều thì chất lượng sẽ kém.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.410
113
Màu đỏ mới...phải nói đẹp thật....hôm lấy xe cung mê lắm...nhưng gấu mê mào trắng Snowflake white pearl...cũng là màu mới....hehehe